Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่า X-Fi XtremeMusic ตัวเต็มหรือไม่เต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่า X-Fi XtremeMusic ตัวเต็มหรือไม่เต็ม

บอกวิธีศึกษาดูว่า X-Fi XtremeMusic เป็นตัวเต็มหรือไม่เต็มทีครับ
    เพราะว่าเพื่อนผมจะซื้อแล้วอะครับ ขอบคุณครับ

ดู serial เลข model บน serial ต้องตรงตามตาราง dolby digital /dts decode = yes

และ ตัวอักษรข้างหน้า ควรขึ้นต้นด้วยตัว M ให้หลีกเลี่ยงตัว R

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ตัว R มันไม่ดีหรอครับ พอดีใช้ตัว R อยู่

Comment

Originally posted by bluehats View Post
          ตัว R มันไม่ดีหรอครับ พอดีใช้ตัว R อยู่
          น่าจะเป็นของเวียนซ่อมนะครับ

Comment

Originally posted by bluehats View Post
            แล้วแต่ดวงครับ คนไหนเจอตัวที่ดีดีก็โชคดีไปครับ
            ถ้าใครซวยหน่อย บางวันเปิดมาวินโดว์หาตัวการ์ดไม่เจอซะงั้นครับ

Comment

ยังมีขายอยู่อีกหรอครับ

Comment

ซื้อตามห้อง HI-FI อะครับมีคนรับของนอกมา เห็นบอกว่าตัวเต็มก็เลยสนใจครับ
                แต่อยากรู้วิธีดูว่าดูอย่างไร จะได้ไม่โดนตุ๋น 555+

Comment

เข้ามา จดๆๆๆๆ ด้วยคนคับ

Comment

XtremeMusic ตกลงว่ามีซิ้งค์กับไม่มีซิ้งค์มันต่างอย่างไรหรอครับ เริ่มงงกับบางคนที่ถามมา ฟันธงไปทีครับ

Comment

Originally posted by minipop View Post
                      XtremeMusic ตกลงว่ามีซิ้งค์กับไม่มีซิ้งค์มันต่างอย่างไรหรอครับ เริ่มงงกับบางคนที่ถามมา ฟันธงไปทีครับ

เห็นเค้าบอกว่า ไม่มีซิ้งค์เสียงดีกว่าครับ

ผมเองก็ไม่แน่ใจ ผมมันพวกหูเหล็กขึ้นสนิม

Comment

^
                        ^

ถ้าได้แบบมีซิ้งค์มาแล้วสามารถแกะออกได้หรือไม่ครับ

Comment

เวนกรรมของผมก็เป็นตัวRแบบมีซิ้ง ชื้อจากคนในเว็บ3200บาท
                          ตอนโฆษณาขายไม่ใด้ว่าอย่างงี้

Comment

Originally posted by minipop View Post
                            ^
                            ^

ถ้าได้แบบมีซิ้งค์มาแล้วสามารถแกะออกได้หรือไม่ครับ
                            ถ้าเคสภายในไม่ร้อนมาก น่าจะแกะได้ครับ
                            แต่ถึงแกะออก ก็ไม่ทำให้คุณภาพเสียงดีขึ้นนะ
                            Last edited by estrellas; 26 Jan 2009, 12:52:44.

Comment

มาเก็บความรู้ด้วยคน

Comment

Working...
                              X