Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซื้อลำโพง Bose ที่อเมริกาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซื้อลำโพง Bose ที่อเมริกาคับ

พอดีมีคนรู้จักจะไปอเมริกานะครับ เลยจะฝากซื้อลำโพงBose รุ่น SoundDock Portable digital music system ที่ใช้กับไอพอดและก็คอมพิวเตอร์ได้ แต่สงสัยเรื่องอแดปเตอร์นะคับว่ามันเป็นแบบ universal(110-240V) รึเปล่า ดูในmanual guide จากเวปมานก็บอกว่า110-240 แต่ผมเมล์ไปถามทางเวป เขากลับบอกว่าใช้ได้แค่ 110 เท่านั้น เลยชักไม่แน่ใจอะครับ ยังไงใครเคยซื้อมาจากอเมริกา ช่วยให้ความกระจ่างหน่อยนะครับขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ใช้ได้ทั้ง 2 แบบเลยครับ

Comment

Working...
    X