Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง s42 กับ window7 ยังครับ ยังน่าซื้ออยู่ไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง s42 กับ window7 ยังครับ ยังน่าซื้ออยู่ไม๊

วิจารณ์หน่อยนะครับ

พอดีกำลังจะซื้อ s42 ผมอยู่อุดรธานี มีศูนย์ synnex แต่ไม่มี the value
    อยากทราบว่าผมจะไปหาซื้อ s42ได้ที่ไหนครับ มีร้านเครือ jib advice hardware house

ซื้อตอนนี้ดีไหมครับ เพราะราคามันลงเหมือนจะมีตัวใหม่มาเลย จะรอดีไหม หรือว่าถอยมาเลย

แล้วใช้ window7 vista หรือ xp ดีครับ
    จริงๆอยากใช้ xp แต่มันไม่สลับการ์ดจอให้ เลยสงสารการ์ดจอ

การใช้งาน winscp เกมหนักๆ(แบกเสา) dream mx photoshop etc
    การใช้งานหลักที่สุด เข้าเซิฟ Ragnarok ไปเก็บเงินลูกค้า เลยไม่อยากให้การ์ดจอทำงานหนักตลอด

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ซื้อที่ไหนในอุดร ซื้อตอนนี้หรือรออีก ขอบคุณครับ

ซื้อเลนครับพี่น้อง S42 ก้อดีครับ หรือ ถ้าอยากได้ ดีไซน์ไม่เหมือนใครก้อเพิ่มเงินอีกหน่อย Acer Aspire 6935G ครับพี่น้อง

Comment

ถ้ารีบก็ซื้อ ถ้าไม่รีบก็รอ และแนะนำใช้วิสต้าsp1 ไปก่อน วินโดว์ึ 7 มันยังตัวเบต้าอยู่

Comment

Working...
      X