Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนๆๆ nb เบนคิวน้ำเข้าเคลมได้มั้ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนๆๆ nb เบนคิวน้ำเข้าเคลมได้มั้ย?

ตามข้างบนเลยค่ะ ช่วยตอบด่วนนะคะ เดือดร้อนมากกกกกกก

ถ้าม่ายมีคราบ ก็น่าจะไปตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ ได้

Comment

จะบอกเค้ายังไงดีอ่ะคะ พอดีว่าน้ำเข้าตอนเปิดเครื่องพอดีด้วยT.T

Comment

ถ้าน้ำแห้งแล้วก็ ส่งศูนย์ ตีหน้าเศร้า-เล่าความเท็จ ถ้ายังก็หาคนชำนาญ แกะเครื่อง เอาไดร์เป่าให้น้ำแห้งก่อนนะครับ

ขอให้เคลมได้ครับ

Comment

HP DELL เครมได้ แต่BenQท่าทางจะไม่ได้

Comment

ลองดูที่พันทิพย์อ่ะเค้าต่อนข้างใจดีหน่อย..

Comment

น้ำเข้าเค้าห้ามไดรเป่า จะทำให้แผงข้างในเสีย เหมือนเวลาเครื่องร้อนนั่นแหละ

Comment

ตอนนี้แกะบอร์ดออกมาแล้วค่ะ พอดีทำน้ำชา(ชงกับใบชาอย่างเดียว)หกตรงคีย์บอร์ด

สภาพข้างในก้อดูดี เช็ดน้ำเช็ดคราบทำเนียนกันไป

กะว่ารอแห้งอีกสักพักแล้วจะเอาไปเข้าศูนย์น่ะค่ะ พอดีอยู่หอ ไปไหนไม่ได้จนกว่าจะเสาร์อาทิตย์ TT

เพิ่งเปลี่ยนเมนบอร์ดไปหมาดๆ ต้องไปศูนย์อีกแล้วเหรอเนี่ย...

Comment

เอาไปเป่า ได ให้แห้งก่แน แล้วลองส่ง อาการเปิดไม่ติด ดูครับ แต่ก้อเค้า เปิดเครื่องมา แล้วเห็น คราบน้ำอ่ะดิ

Comment

555+ หายแล้วคร่า แกะคีย์บอร์ดออกลึกสุดผึ่งลมไว้ 1 วัน

ตอนแรกกะเช็ดคราบน้ำทำเนียนก่อนเคลม...

แต่ว่าทำชิ้นส่วนคีย์บอร์ดหายไปตัว..

Comment

เก่งจัง แกะคีย์บอร์ดเป็นด้วย ตัวผมเองยังไม่กล้าแกะเลย กลัวใส่เข้าไปไม่ได้ แล้วประกันหมด

Comment

Working...
                      X