Announcement

Collapse
No announcement yet.

IDM มันดีจิงป่าวครับ หรือตัวไหนดีกว่า....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IDM มันดีจิงป่าวครับ หรือตัวไหนดีกว่า....

ผมใช้ IDM ก็okนะ

แต่ทำไมมันชอบโหลดไม่เสร็จไม่รู้ครับ

ชอบค้างอยู่ที่ 99.99%

99.95%

ไม่เข้าใจมันเป็นที่โปรแกรม หรือที่ เวปฝากไฟล์ครับแบบนี้

ใครมีปัญหาแบบผมช่วยบอกทีนะครับ

แล้วมีตัวไหนที่คิดว่าดีกว่า หรือไม่มีปัญหาช่วนแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับผม

เป็นปัญหากับเว็บบ้างเว็บ สำหรับ IDM
    ใช้ Flashget 1.9.6 ผมก็ใช้ 2 ตัวนี้โหลด ประจำ

Comment

เวิคสุดแล้วครับใช้อยู่ ที่ค้างเป็นที่เวปครับผมก็เป็น พอค้างผมก็หยุดมันแล้วกดโหลดต่อสล้บไป มา หลายทีหน่อย บางทีก็หลุดไปเลยต้องโหลดใหม่ เหอๆ

Comment

ผมว่าดีที่สุดแล้วนะ

Comment

ไม่ดีครับ

ตรงที่แคร็คไม่ผ่าน อิอิ

ใครอยากแนะนำ PM มาหน่อยคร๊าบ

^^

Comment

ผมใช้ Orbit อ่ะ ฟรีแวร์อีกตะหาก

Comment

IDM โหลดกระชากวิญญาณ โหลดเร็ว
              ใช้อยู่ตัวเดียวครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ไม่เห็นมีปัญหานะ

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
                  ไม่ดีครับ

ตรงที่แคร็คไม่ผ่าน อิอิ

ใครอยากแนะนำ PM มาหน่อยคร๊าบ

^^
                  ของผมผ่านนะ ภาษาไทยด้วย อิอิ!!!

Comment

idm ดีครับ ยิ่ง5.15

Comment

ดีจริงครับ
                      ผมใช้อยู่ดูดอะไรได้ทุกอย่าง เพียงเเค่ตั่งนามสกุลเท่านั้นเอง
                      youtube ก็ทำได้ mp3 บางเว็บก็ดูดครับ
                      เเต่ที่น่าลำคาณคืนตอนเข้า router มันรอดึง .exe ของเร้าเตอร์อย่างเดียวเลยต้องปิดมันถึงจะเข้าได้ -*-

Comment

ใช้ IE ก็ดีคับ แต่ถ้าใช้ FireFox ใช้ Add-on ของมันแรงกว่า และฟรี ด้วย

Comment

ลองเข้าไปในฟอรั่ม Tips หาวิธีเซท IDM ของพี่จ๊อบ ดูนะคะ

Comment

ตั้งแต่ เล่นเน็ตมา เราใช้ IDM มาตลอด เพราะ ใช้ง่าย ไม่ยุ่งยาก...

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                              ใช้ IE ก็ดีคับ แต่ถ้าใช้ FireFox ใช้ Add-on ของมันแรงกว่า และฟรี ด้วย
                              add-on ff ชื่ออะไรครับ จะลองดู thanks

Comment

Working...
                              X