Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีเปลี่ยนรูป icon hard disk

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีเปลี่ยนรูป icon hard disk

วอนท่านเทพทั้งหลายช่วยบอกวิธีเปลี่ยน Icon hard disk หน่อยครับ ผมลองมาหลายวิธีแล้ว

stardock icon packager
    เสิร์ชในกูเกิ้ลดูนะ

Comment

TuneUp Utilities 2009 ก็ได้ครับ

Comment

TuneUp Utilities ครับ ครบทุกอย่างที่เลือกสรรค์.....

แต่ปัญหาก็ คือ ไม่สามารถเปลี่ยน Drive CD , DVD ได้ พอเราเปลี่ยนก็ไม่เหนมีอารายเปลี่ยนแปลงเลย..

Comment

Originally posted by sef007 View Post
          TuneUp Utilities ครับ ครบทุกอย่างที่เลือกสรรค์.....

แต่ปัญหาก็ คือ ไม่สามารถเปลี่ยน Drive CD , DVD ได้ พอเราเปลี่ยนก็ไม่เหนมีอารายเปลี่ยนแปลงเลย..
          ล้าง / รีโหลด icon cach ยังเนี่ย

Comment

Working...
          X