Announcement

Collapse
No announcement yet.

win7 Icon ตัวโต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• win7 Icon ตัวโต

พึ่งลอง win7 อะครับ พอดีไอคอนต่างๆอันเท่าบ้าน มีวิธีเซตให้เล็กลงไหมครับ

Originally posted by zetarozz View Post
    พึ่งลอง win7 อะครับ พอดีไอคอนต่างๆอันเท่าบ้าน มีวิธีเซตให้เล็กลงไหมครับ
    คลิ๊กขวาView>Small Icons

Comment

โอ้โห เส้นผมบังภูเขามากๆ ผมหามา 2 ชม. - -"

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

อิอิ

ผิดเปงครูครับ

สำหรับผม ผิดจนเปงอาจารย์ใหญ่แล้วคับ

กว่าจะเปง

Comment

ถ้า Icon ตรงหน้า Desktop มีอีกวิธีนึง กด Ctrl + เลื่อน Scroll Mouse ครับ ใน หน้าต่าง Explorer ก็ใช้ได้
          Window 7 สะดวกดีมากๆ
          Last edited by asura37; 19 Jan 2009, 10:14:39.

Comment

ฮ่าๆ ตัวเต็มมาก่อนครับ เสร็จผมแน่ แฮ่

Comment

ขอบคุณคับ พึ่งใช้

Comment

ผมใช้มาได้สักสองเดือนแล้วครับ แรกๆก็หาวิธีแก้อยู่ครับแต่ไม่สำเร็จเลยชักปลง จนได้มาเจอที่นี่ สวรรค์ชัดๆ ขอบคุณมากมายเลยครับ

Comment

Working...
                X