Announcement

Collapse
No announcement yet.

EP45-UD3R กับ EP45-UD3P ช่วยเลือกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EP45-UD3R กับ EP45-UD3P ช่วยเลือกที

GIGABYTE EP45-UD3R = 4390

GIGABYTE EP45-UD3P = 4990

ใช้ การด์ NVIDIA ครับ ไม่ คอสไฟส์ ครับ

ช่วยเลือกที่ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ตามนั้นครับ

Comment

Comment

หิหิหิ
          มาแอบกระซิบบอก ร้าน M-In... ชั้น 3 1000 ทิป ขายราคา 3690 ฿ (ราคานี้จริงๆ ไม่ได้ลงผิด นะ)
          เหลือตอนนี้ 3 ตัว นะ (โทรเช็คให้ ละ)
          อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่คงไม่ได้ซื้อ เพราะตะกี่ดันไปซื้อ LCD 19" มาแล้ว เอิ๊ก ๆๆๆ (อดเลย)

http://www.m-inter.co.th/showall.php?cat1=22

.

Comment

GIGABYTE EP45-UD3R = 4390 กำลังฮิต

Comment

EP45-UD3R ครับ แต่ถ้าเป็น REV.1.1 ผมว่าซิงค์ตัวเล็ก2อันไม่ค่อยสวย
              แต่ซื้อมาล่ะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                หิหิหิ
                มาแอบกระซิบบอก ร้าน M-In... ชั้น 3 1000 ทิป ขายราคา 3690 ฿ (ราคานี้จริงๆ ไม่ได้ลงผิด นะ)
                เหลือตอนนี้ 3 ตัว นะ (โทรเช็คให้ ละ)
                อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่คงไม่ได้ซื้อ เพราะตะกี่ดันไปซื้อ LCD 19" มาแล้ว เอิ๊ก ๆๆๆ (อดเลย)

http://www.m-inter.co.th/showall.php?cat1=22

.
                เมื่อกี้รีบไปพันทิพย์เลย
                มีแต่ประกัน scanner ครับ ราคานี้
                ผมขอผ่านประกันนี้ ที่จริงรู้จักคนข้างใน แต่ผ่านดีกว่า

Comment

เอา ตัวไหน ดี ใจ อยากได้ ตัว P อ่ะครับดูสวยดี อิอิ LAN 2 ช่อง ครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                    เมื่อกี้รีบไปพันทิพย์เลย
                    มีแต่ประกัน scanner ครับ ราคานี้
                    ผมขอผ่านประกันนี้ ที่จริงรู้จักคนข้างใน แต่ผ่านดีกว่า
                    ของผมราคา 4,390บาท ก็ได้ scanner ผมเซงมากมายแต่ทำไงได้อยู่ต่างจังหวัด TT

Comment

ขอบ คุณ ทุก คน น่ะครับ ท่าน ๆๆ เซียนๆๆ

Comment

LANPARTY JR P45-TRS

http://www.savewaytech.com/catalog.php?idp=2

Comment

ผมก็พึ่งไปซื้อมา 4,400 บาท แต่ประกันsynnexครับ เชียงใหม่น่ะครับ

Comment

ลืมบอกไปว่า GIGABYTE EP45-UD3R ครับ

Comment

Originally posted by ooioo View Post

GIGABYTE EP45-UD3P = 4990

ใช้ การด์ NVIDIA ครับ ไม่ คอสไฟส์ ครับ

ช่วยเลือกที่ครับ

ผมมีความเห็นค่อนข้างแตกต่างจากท่านอื่นๆนะครับ

โดย "ส่วนตัว" ผมคิดว่า ถ้าไม่ได้ซีเรียดเรื่องงบที่ต้องเจียดไปซื้ออุปกรณ์ตัวอื่นด้วย

ผมว่าเล่นตัว 3P ไปเลยครับ เผื่ออนาคตเกิดไปปิ้งอะไรดีๆเข้า

นึกอยากเล่นCrossfireขึ้นมา ก็เล่นได้เลย

แต่สุดท้ายแล้วมันก็ขึ้นอยู่กับตัวของท่านเองนั่นแหละครับ!

ปล.1 ถ้าไม่ติดกับชอบ MSI ผมก็เลือกใช้ตัว3Pนี่เหมือนกัน สวยๆๆๆ
                              ปล.2 น้องผมเพิ่งถอยตัว3Rมา(เพราะงบมันจำกัด) ลากE7300 4.0 ชิวๆเลย(ซิ้งเดิมๆ แต่ร้อนหน่อย)
                              Last edited by twoza; 21 Jan 2009, 16:31:17.

Comment

Working...
                              X