Announcement

Collapse
No announcement yet.

N61P-S กับ 4800+ ได้แค่นี้พอได้รึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HT ไม่ถึง1000สักทีไม่เข้าใจเหมือนกัน

Comment

Originally posted by chokyzzz View Post
      HT ไม่ถึง1000สักทีไม่เข้าใจเหมือนกัน
      ปรับ 800 ในใบออสครับ ถ้าไม่บูทก็ต้องเท่านี้แหละคับ ผมว่า N61P-S ทด HT ได้น้อยกว่า NF6P-VSTA หน่อยครับ

เท่าที่ลองมาหลายๆตัว แถวๆ 1200-1300 ครับ VSTA ทดได้ยัน 1400-1500 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ปรับ 800 ในใบออสครับ ถ้าไม่บูทก็ต้องเท่านี้แหละคับ ผมว่า N61P-S ทด HT ได้น้อยกว่า NF6P-VSTA หน่อยครับ

เท่าที่ลองมาหลายๆตัว แถวๆ 1200-1300 ครับ VSTA ทดได้ยัน 1400-1500 ครับ

Comment

ตามที่ท่านวิกรบอกเลยคับ

Comment

โอโห เจอเพื่อนแล้ว เพิ่งถอยได้ 7 วัน กำลัง
            หาความรู้อยู่ แต่ใจยังไม่ค่อยกล้า ย้ายค่าย
            จาก Intel มา AMd ต้องย่องมาห้องนี้
            ยังไม่ได้ เรียนรู้ Biso เลยค่ะ

Comment

Originally posted by Pimpixel View Post
              โอโห เจอเพื่อนแล้ว เพิ่งถอยได้ 7 วัน กำลัง
              หาความรู้อยู่ แต่ใจยังไม่ค่อยกล้า ย้ายค่าย
              จาก Intel มา AMd ต้องย่องมาห้องนี้
              ยังไม่ได้ เรียนรู้ Biso เลยค่ะ

Comment

Working...
              X