Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเป็นเหมือนผมไหมครับ(9800GTX+)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเป็นเหมือนผมไหมครับ(9800GTX+)

เล่นเกมส์ CRYSIS ภาคแรกด่านสุดท้าย นะอุณหภูมิ ของผมวิ่งไป 107 องศา C เป็นเหมือนผมไหม

ไม่เห็นเป็นเลยครับ ก็ปรกติดี

Comment

ของผมไม่ร้อนขนาดท่านนะ ปกติครับ

ของ XFX

Comment

โห มันร้อนจัง

Comment

ไม่เป็นเพราะผมไม่ได้ใช้ครับ
          อิอิ

ติดไวรัสเปล่าครับโปรแกรมมันรวน
          โดนโกปรแกรมหลอกตาล่ะมั้ง

Comment

Originally posted by jax88 View Post
            ไม่เป็นเพราะผมไม่ได้ใช้ครับ
            อิอิ

ติดไวรัสเปล่าครับโปรแกรมมันรวน
            โดนโกปรแกรมหลอกตาล่ะมั้ง
            แค่ฉากสุดท้ายนะ ฉากอื่นนี้สุดๆก็แค่ 70+ นะครับ

Comment

ผม 55 องศาเอง เฉพาะช่วงนี้นะครับเพราะบ้านผมอากาศหนาว ><

Comment

หา heat sink ดีๆซักอันซิครับ ลงทุนอีกนิดเพื่อการ์ดจอของเราCooooooooooooooolllllllllllllllllllllllll

Comment

ผมซื้อมาได้1อาทิตย์เอง EVGA 9800 GTX+
                  Last edited by addy1220; 20 Jan 2009, 17:07:43.

Comment

Originally posted by addy1220 View Post
                    ผมซื้อมาได้1อาทิตย์เอง ELGA 9800 GTX+

ยี่ห้อใหม่

Comment

ร้อนจิง

Comment

Working...
                      X