Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ zalman 9700LED คอมเม้นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ zalman 9700LED คอมเม้นหน่อยครับ

ใครใช้งานอยู่คอมเม้นหน่อยครับ

ดีแล้วโยม....

Comment

เคยใช้ 9700 NT เย็นคับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เย็นดี แต่ไม่สวยเท่า V8 T_T

Comment

เหมือนข้างบน

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ดีครับ แต่ราคาพอๆกับ Ultra 120 กับ V8 ผมว่าลองมอง 2 ตัวหลังก็ได้นะครับ
              ส่วนตัวก็เคยเล็ง 9700LED เหมือนกันครับ แต่พอไปซื้อจริงหยิบ V8 ^^

Comment

ผมเล็ง 120 ไว้ ไปจริงก็โดน V8 เหมือนกัน เอิ๊กๆ

Comment

สวยครับ แต่ไม่เย็นเท่าไหร่ ราคาก็ค่อนข้างสูง Trueblack ดีกว่าถ้าเป็นผม
                  V8 ก็เช่นกันครับ สวยงามดี แต่เรื่องความเย็นยังเทียบกับพวก U120EX หรือ Trueblack ไม่ได้

Comment

Working...
                  X