Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 4 รุ่น แตกต่างกันอย่างไร >>>>>>>>>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 4 รุ่น แตกต่างกันอย่างไร >>>>>>>>>>>>

PHENOM-X3-8650
    CPU PhenomX3 8450
    CUP AthlonX2 7750
    CPU AthlonX2 6000+

AMD 4ตัวนี้ ผมจะเลือกอันไหนดีครับ

เลือกไม่ถูก ไม่ค่อยมีความรู้ครับ อันไหนดีกว่ากันครับ

จะเอามาเล่นเกมส์ในอนาคต หรือปี2009

เล่นเกมแนะนำ 7750 น่าจะดูดีครับ

Comment

7750 be ไม่งั้น รอดู น่อม 2 สิ อิอิ ปีนี้เค้าจะออกมากันเยอะ

Comment

CPU AthlonX2 6000+ ครับ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
          CPU AthlonX2 6000+ ครับ

Comment

น่าจะเข้าใจนะครับ

--------------

ส่วนถ้าจะให้เลือกผมเลือก X2 7750 (หรือจะเรียก PhenomX2 7750 ก็ย่อมได้)

Comment

เล่นเกมส์เดิมๆ 6000

เล่นเกมส์(OC) 7750 BE

Comment

4 ตัวนี้ ถ้าเอามาเล่นเกมส์ ผมเลือก x2 7750be คับ

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
                  เล่นเกมส์เดิมๆ 6000

เล่นเกมส์(OC) 7750 BE
                  ตามนั้น
                  สูสีเลย คู่นี้
                  แต่เดิมๆ X2 6000+ มีแอบเเซงหน่อย สำคัญราคาถูกกว่า
                  แต่ถ้า oc เเข่งกัน 7750 BE น่าจะดีกว่า และมี L3 อาจจะมีอนาคตดีกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ตามนั้น
                    สูสีเลย คู่นี้
                    แต่เดิมๆ X2 6000+ มีแอบเเซงหน่อย สำคัญราคาถูกกว่า
                    แต่ถ้า oc เเข่งกัน 7750 BE น่าจะดีกว่า และมี L3 อาจจะมีอนาคตดีกว่า
                    ตามนี้เลยคับ ผมก็ ว่า อิอิ

Comment

ตัวแรก เป็น 3คอร์ แรงกว่าตัวที่2
                      ตัวที่2 เป็น 3คอร์ เบากว่าตัวแรก
                      ตัวที่3 เป็น 2คอร์เบากว่าตัวที่4
                      ตัวที่4 เป็น 2คอร์แรงกว่าตัวที่3

ชัดไหมครับดูเอามันแตกต่างกันยังไง5555+

Comment

X2 7750 ราคาอยู่ที่เท่าไหร่อะครับ

Comment

X2 7750 อยู่ที่ 3300.-
                          ส่วนตัวเลือก 7750

Comment

เหอๆอยากได้ทุกรุ่นเลยครับ

Comment

7750ใหม่กว่าสดกว่า หุหุ

Comment

Working...
                              X