Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามจอ LCD 19-22 นิ้ว สำหรับงานเอกสารด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามจอ LCD 19-22 นิ้ว สำหรับงานเอกสารด้วยครับ

อยากได้จอ LCD 19-22 นิ้ว สำหรับงานเอกสารครับ
    งบ 5-7000 บาท

ผมลองไปเดินๆ ดู ในร้านใกล้บ้านไม่ค่อยมีจอให้ดูเลยครับ ดูในโบชัวร์ก็ไม่แน่ใจว่าจะเหมาะกับงานเอกสารหรือเปล่า

ไปเดินดูที่มีขายมากๆซิครับ เลือกตามชอบแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ไปเดินดูที่มีขายมากๆซิครับ เลือกตามชอบแล้วครับ
      เห็นด้วยมากที่สุดครับ....
      ผมเอง ก็ ชอบจออยู่รุ่นหนึ่ง ตอนแรกหาซื่อไม่ได้ หลายคนก็บอกว่าธรรมดา แต่ว่าผมดูด้วยตาผมผมว่าสีมันสวยเป็นธรรมชาติชอบจัง... ที่สุดก็หาซื้อได้ ทุกวันนี้ก็มีความสุขกับมันครับ

เลือกแบบที่ตัวเองชอบดีที่สุดครับ

Comment

ถุกต้องครับ มันก็เหมือนเลือกแฟนนั้นแหละ ชอบให้คนอื่นเลือกแฟนให้ใหมละครับ อิอิ

Comment

เฮ่อ... คือผมอยู่ ตจว ครับ ไปดูร้านแถวบ้านก็มีโชว์ไม่กี่ตัว
          ถ้าผมมีโอกาสเจอร้านใหญ่ๆ หรือไปพันทิพย์ คงได้ไปดูด้วยตัวเองอีกที
          แต่ยังไง ถ้าท่านไหน มีจอดีๆ ที่ใช้อยู่ หรืออยากแนะนำ ก็บอกได้นะครับ
          จะได้โฟกัสตรงจุด หรือหาข้อมูลในเนตเพิ่มเติม

เฮ่อ... ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

pmไปแล้วครับ

Comment

คุณ bonut พอดีผมมี 17" อยู่แล้วครับ
              ตัวนี้ http://www.shopsanova.com/s/productM...-AL1702W/5558/
              ใจจริงอยากได้ซัก 22 ครับ เพราะเวลาเบื่อๆ ทำงานจะได้ใช้ดูหนังได้ด้วย ^^

Comment

Working...
              X