Announcement

Collapse
No announcement yet.

CounterStrikeSource++++LAN++++ ยัไงครับ HAMACHI ได้ใหม+++++++++++++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CounterStrikeSource++++LAN++++ ยัไงครับ HAMACHI ได้ใหม+++++++++++++++

ผมลองเล่น กับเพื่อน ผ่าน Hamachi แต่ มันขึ้น Cilent C อ่าว ปันหานี้คุ้นๆ เหมือน L4D

ก็เลย ชวนเพื่อนไปโหลด GARENA แต่กลับไม่เห็นห้อง ช่วยทีใครมีวิธี จนปันญา

เล่นในGarena มันก็ต้อง พิม ในคอนโซล ครับ Connect แล้วก็Ipคนครี แค่นั้น เองครับ

Comment

Originally posted by 4kCreoloph View Post
      เล่นในGarena มันก็ต้อง พิม ในคอนโซล ครับ Connect แล้วก็Ipคนครี แค่นั้น เองครับ
      *0*

Comment

ลองแล้วครับ Connect ไปมันไม่มีห้อง แต่ไม่ได้ กดเริ่มเกมส์ จาก Garena นะ ผมเริ่มจากตรง Destop

Comment

ของจริง 399.-เองนะท่าน แต่ถ้าอยากเล่นฟรีลองหาดูในเน็ทดีๆ เพราะเมื่อก่อนเคยเห็นคนเปิดให้เล่นแบบโนสตรีม

Comment

server ฟรีมีเยอะแยะคับ CS อะงับ 1.6 dark V4 แหละ

Comment

Working...
            X