Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามพี่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามพี่หน่อยครับ

คือที่ เซียร์มันมีชุดระบบน้ำขายเป็นชุดประมาณ 4,xxxกว่าบาท ถ้าผมซื้อเเล้วให้ช่างที่นั้นเข้าประกอบให้เลยมันจะดีไหมครับ

พอดีไปเจอมาอะครับ ช่วยเเนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

ประกอบ เอง มันส์ดี ลุ้นทุกวินาที !! ๕ ๕ ๕ +

มือใหม่เหมือนกันครับ แต่ให้ดีใช้น้ำกลั่นครับเพื่อฟามปลอดภัย

Comment

ต้องถามตัวคุณเองก่อนว่า ต้องการอะไรจากชุดน้ำครับ ต้องการสวย ต้องเย็น หรือแค่ติดไว้เฉยๆ เพราะชุดประกอบ (complete set) มันไม่ค่อยจะเย็นเอาซะเลยน่ะสิ

ป.ล. เห็นด้วยกับคุณ Kengza16 อย่างแรงครับ
      Last edited by tsawana; 20 Jan 2009, 04:23:24.

Comment

ลองไปดูร้าน 55ICE ขั้น 2 ด้านหน้า ๆ อะครับเปิดใหม่ ไม่รู้ว่าเอาของมาลงยัง....
        เห็นช่างแมวน้ำเก่ง ๆ เยอะครับ..........
        029927024 # 7134

Comment

ผมเองก็เดินเซียร์บ่อยน่ะ ยังไม่เจอร่้านไหนขายของแมวน้ำดีๆในเซียร์เลย อย่าเสี่ยงดีก่าคับ 4พัน เอามาซื้อของมือสองดีๆได้ดีกว่าเยอะ - -

Comment

ชุดน้ำ มีที่กรองฝุ่นขายไหม ตรงหม้อน้ำ ใช้ไม่ถึงเดือนฝุ่นเกาะเพียบเลย มีเป็นตะแกรงแบบฝาชียืดออกมา แล้วเอาผ้าปิดจะได้มีพื้นที่ภายในหน่อย มีขายเปล่าอ่ะ

ส่วนเคส ลองซื้อแผ่นกรองสำหรับแอร์ มาติด เครื่องร้อนเลย เพราะลมเข้าน้อยมาก ต้องหาตะแกรงแบบฝาชีช่วย มีขายไหม

Comment

Working...
            X