Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's edge โดนผู้ชายฆ่าทุกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's edge โดนผู้ชายฆ่าทุกที

ตอนออกไปบนดาดฟ้า โดน ผู้ชาย ดักฆ่าทุกที่ออกทางไหนดีครับ

มัน Event บังคับ พอโดนมัน โยน ลงมาข้างล่าง ตอนลุก เล็งดีๆ ตอนท่อนเหล็ก กลายเป็น สีแดง คลิ้ก เม้าขวา ตรงนั้นแหละจ้ะ แล้วจะะผ่านได้ๆ

สุ้ๆ เน้อ เกมดีๆ นานๆ มีให้เล่นที

Comment

มัน Event บังคับ พอโดนมัน โยน ลงมาข้างล่าง ตอนลุก เล็งดีๆ ตอนท่อนเหล็ก กลายเป็น สีแดง คลิ้ก เม้าขวา ตรงนั้นแหละจ้ะ แล้วจะะผ่านได้ๆ

สุ้ๆ เน้อ เกมดีๆ นานๆ มีให้เล่นที

Comment

ตอนมันวิ่งมาหาเรา กดRแล้วจะช้าลงครับ จังหวะดีๆกดเมาส์ขวาก็จะแย่งอาวุธมันได้ เสร็จแล้วเราก็จะพลักมันตกไปเองครับ สู้ๆ ผมเคลียร์แล้ว แบบว่าไม่อยากให้จบเลย เร็วไปนิดนึง ผมว่ามันวิ่งไปวิ่งมาตื่นเต้นดีชอบๆ

Comment

ฉากนี่ ผ่านละมะกี้เอง แต่ตอนนี้ติดตรงรถไฟอีกละ 55+ ขึ้นไปบนรถไฟแล้วข้ามมะได้สักที รถไฟชนกำแพงดับเลย

Comment

แค่ด่าน 1 ต้องหาตัวช่วยแล้วครับ งง

Comment

Working...
            X