Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ Asus m2n-e ใช้กับ AMD X2 7750 ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ Asus m2n-e ใช้กับ AMD X2 7750 ได้เปล่าครับ

เดิมใช้ 5200+ อยู่ครับถ้าจะเปลี่ยนเป็น 7750 ได้เปล่าครับยากทราบข้อดีข้อเสียด้วยครับ

ใช้ได้แต่ต้องแฟลชไบออสให้รองรับตัว CPU แต่ใช้ได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ

Comment

ได้ครับ

Comment

ได้ครับ

แต่บัสระบบ (HT-Link) วิ่งแค่ HT Gen.1
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

HT Gen.1 กับ HT Gen.3 นี่มันต่างกันมากไหม๊ครับ ถ้าไม่มากนักผมจะได้ใช้ต่อไป เพราะผมก็วิ่ง1.0

Comment

Originally posted by poohchit View Post
            HT Gen.1 กับ HT Gen.3 นี่มันต่างกันมากไหม๊ครับ ถ้าไม่มากนักผมจะได้ใช้ต่อไป เพราะผมก็วิ่ง1.0

2g กับ 3.6g คับต่างกัน 1.6g มากมั้ย รอท่านอื่น เพิ่มเติม อิอิ

Comment

ขอบคุณครับลองเเนะนำบอร์ดให้หน่อยคราบ

Comment

ลองใช้ดูก่อนครับ ถ้าอยู่ในระดับที่พอใจแล้วไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้เด้อจะได้ไม่เสียตัง

Comment

ชอบคุณครับไม่ทราบว่าจะมีผลอะไรบ้างครับ

Comment

Working...
                  X