Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดเข้าหน้าวินโดว์ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดเข้าหน้าวินโดว์ไม่ได้ครับ

เป็นแบบในรูปเลยครับ วินโดว์ที่ใช้อยู่คือ xp truef@ster v.2
    เข้าsafe modeเข้าได้ครับ ใช้kasper+nod สแกนก็ไม่เจอ
    มีวิธีแก้บ้างไหมครับ นอกจากลงวินโดว์ใหม่ ไม่อยากลงใหม่เพราะลงหลายครั้งแล้ว
    ขอบคุณครับ

ที่ว่าลงหลายครั้งแล้ว ลงวินโดว xp truef@ster v.2 ตัวนี้ใช่ไหม

งั้นก็เปลี่ยนแผ่นซะ หาตัวบริสุทธ์มาลง

Comment

ตัวออริจินอลครับ คอนเฟิร์มอีกคน

Comment

ORI เลยครับ เพียวๆ

Comment

คือตอนแรกก็ใช้ได้ปกติประมาณครึ่งปีแล้ว แต่เพิ่งมาเป็น มีวิธีที่ไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่รึป่าว

Comment

ลองดุในฟอรั่ม Tips นะ

Comment

Working...
            X