Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงเรีอง FW. PSP ครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงเรีอง FW. PSP ครับ มีรูป

จาก 3.80 m33-5
    ตอนนี้ FW เครื่อง psp ผมอัพเป็น 3.90 แล้ว เรียบร้อย
    3.90 ถ้าจะอัพเป็น 3.90 m33 ต้องอัพไรก่อนป่าวครับ
    ผมอัพ จาก 3.90 เป็น 3.90m33 ไม่ได้อะ
    (จาก3.90 ธรรมดา พยายามจะเป็น 3.90 m33)
    มันบอก
    The system ซอพแว of your psp system is ver. 3.90 There is no need to update

มีรูป
    นี้ FW ผมตอนนี้

นี้กำลังจะอัพ เป็น m33

แต่อัพไม่ได้

เลยงง
    Last edited by 645ci; 19 Jan 2009, 22:01:01.

อัพเป็น 5.00 เลย

Comment

คุณอัพ FW แท้ไปแล้วนิ ต้อง downgrade แล้ว แล้วค่อยอัพ CFW แบบ M33 อีกที ใช้ pandora มั้ง ผมไม่ได้ตามนานแล้ว PSP

Comment

ท่านใช้ตัวอ้วน หรือ ผอม อ่ะครับ

ท่านต้องอัพไล่ไปทีล่ะตัวนะครับ

Comment

ผมขออนุญาติถามหน่อยแล้วกันครับ
          ผมพึ่งซื้อ psp รุ่น 3000 อยากรู้วิธีอัพไทยอะครับเค้าอัพกันยังไง
          แล้วเรื่องลงโปรแกรม gps เค้าลงกันยังไงครับ

Comment

อ้อลืมไป fw 4.21 ครับ

Comment

อัพผิดแล้วครับ
              ต้องอัพตัว m33 ตลอดครับ
              ไม่งั้นมันจะเป็น fw แท้ แล้วจะอัพต่อไม่ได้
              ต้องใช้วิธี pandora แล้วตอนนี้

Comment

กรรม -*- แล้ว pandora นี้ทำไงอะ ผมตัว slim-2002 ลืมบอกไป
                มี pandora.zip แล้ว มี3.90m33 แล้ว มีตัว m33-3 ด้วย ขอวิธีใช้ pandora อะครับ
                Last edited by 645ci; 20 Jan 2009, 18:02:36.

Comment

fyo = ดัน

Comment

ไปให้ร้านทำให้ดีกว่า ตอนนี้แนะนำ 5.00 M33 ครับ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                      กรรม -*- แล้ว pandora นี้ทำไงอะ ผมตัว slim-2002 ลืมบอกไป
                      มี pandora.zip แล้ว มี3.90m33 แล้ว มีตัว m33-3 ด้วย ขอวิธีใช้ pandora อะครับ

ทำเองมันต้องมี 2 เครื่อง
                      ถึงจะทำได้
                      หาร้านที่ไว้ใจได้ทำให้ดีกว่าครับ ไม่เกิน 300 บาท
                      ตอนเค้าทำ จ้องเครื่องเราไว้ดีๆ อย่าให้เครื่องหลุดสายตาก็พอครับ

Comment

ตอนนี้ผมว่าตัว
                        5.00 M33-6ใช้งานดีมาก

Comment

อยู่แถวไหนล่ะครับ

Comment

Working...
                          X