Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ PSP จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ PSP จ้า

ไม่รุ้จะลงห้องไหน เลยถามห้องนี้ละกัน

PSP นี่ทำไรได้มั่งหรอครับ [แบบว่าไม่รู้เรื่องเลย [โง่มาก]]

จะซื้อมาเล่นมั่งอะครับ เดือนนี้แหละงับ

หากไม่ดูเป็นการรบกวน อยากจะชวนเข้ามาเว็บนี้ครับ http://www.flashfly.net/psp/

Comment

เล่นเกม PSP/PS1/EMU เกมต่างๆเกือบทุกเครื่อง เช่น GBA GB FF SFC PCE MD GG นี่ยังไม่กล่าวถึง
      อีมูเล่นเกมอาเขตพวก CPS-1 CPS-2 NEOGEO ........

ใช้ฟังเพลง MP3 WMA ดูหนังไฟล์ MP4 และ .PMP แบบชัดสุดๆ..........
      ดูไฟล์ .JPG ท่องเน็ตได้ด้วยบราวเซอร์ในตัว รับส่งสัญญาณแบบ WI-FI......
      .....บรรยายสรรพคุณไว้แค่นี้ก่อนละกัน

Comment

เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง อลบัมรูป เล่นเน็ต แชต สามารถคุย ผ่านไมค์และกล้องได้
        ผมพึ่งซื้อมาวันนี้เอง PSP-3000 ราคา 7500 มาบุญคลอง เดินหาดีๆนะครับ บางร้าน 8500 บางร้านก็ 10000
        ไปถามบ้างร้าน นั่งนึกราคาตั้งนาน นึกราคาเกือบทุกร้าน

Comment

Originally posted by oatrb View Post
          เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง อลบัมรูป เล่นเน็ต แชต สามารถคุย ผ่านไมค์และกล้องได้
          ผมพึ่งซื้อมาวันนี้เอง PSP-3000 ราคา 7500 มาบุญคลอง เดินหาดีๆนะครับ บางร้าน 8500 บางร้านก็ 10000
          ไปถามบ้างร้าน นั่งนึกราคาตั้งนาน นึกราคาเกือบทุกร้าน

ซื้อมาทำไมอ่ะ รุ่น 3000 ยังแฮ็คไม่ได้ไม่ใช่เหรอ เล่นเกมผ่านเมมไม่ได้ ต้องเล่นแผ่นแท้เท่านั้นอ่ะ

Comment

ขอถามอีกนิดครับ

วันนี้ฝากพ่อดูแถวบ้านหม้อ คลองถมมา

บางร้าน 5500 บางร้าน 9000

.. ของครบเหมือนกันหมดครับ

5500 รับประกันค่าแรง 5 ปีไม่รวมค่าอะไหล่

อยากถามว่า มันต่างกันที่อะไรครับ ราคา***งกันเยอะจัง

แต่เค้าบอกว่าของแท้ชัวแน่นอนครับ

Comment

คลองถม สะพานเหล็ก
              ระวังโดนเรื่องของย้อมแมว โก่งราคา อุปกรณ์ปลอม ตุกติกเยอะอ่ะครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                ซื้อมาทำไมอ่ะ รุ่น 3000 ยังแฮ็คไม่ได้ไม่ใช่เหรอ เล่นเกมผ่านเมมไม่ได้ ต้องเล่นแผ่นแท้เท่านั้นอ่ะ
                ใช่ครับ

Comment

ครับผมตัว 3000 ยังเล่นเกมผ่าน เมมไม่ได้ แต่เคยเห็น เล่น TekkenDR ใน3000 กับในเมม รุ่น2000 ของผม แม่เจ้า สีสดโครตๆ แต่ผมก็ไม่เห็นเส้นที่ 3000 นะ เห็นบอกว่า 3000บางทีจะขึ้นเป็น เส้นๆที่ จอ
                  โหยแต่สีสดมาด สุดๆเลยอะครับ จอก็สวางมาก ภาพชัดกว่า 2000 มากอยู่ เห็นแล้ว กิเลส ขึ้นเลยครับ

Comment

พี่ผมเล่นรุ่น 3000 ผมเล่นรุ่น 2000

ที่บ้านมี To love-ru limited ด้วย ของแถม"ดี" จริงๆ แถมราคาดันถูกกว่าปกติ สงสัยจะได้รอพวก limited ลดราคาแล้วค่อยซื้อล่ะมั้ง

ผมรู้สึกรุ่น 3000 มันบางกว่า เบากว่า ความคมชัด แสงผมไม่ได้เทียบ ส่วนตัวไม่ชอบภาพที่สว่างมากๆ อยู่แล้ว แสบตา

Comment

Working...
                    X