Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยนะครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยนะครับพี่ๆ

คือว่าผมนั้นไปซื้อกาดจอมาใหม่นะครับ เป็น 8800 GT ของ ASUS แล้วพอมาใส่ใช้งานมันรู้สึกว่ามันหน่วงๆนะครับ ไม่ลืนเหมือนกัน 8600 GT WINFAST อันเก่าของผมนะครับ SPEC คอมผม ก็ Q6600 2.4@3.4 / ASUS 460 W / GI EP35DS 3R / HDD250 G / โดยประมาณนะครับ
    พี่ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า ผมต้องปรับอะไรบ้างหรือว่าอะไรของผมมันเสียนะครับ
    ปล.สายไฟที่ต่อกับกาดจอต้องเป็นตัวเมนหลักไหมครับ เพราะผมต้องพ่วงกับพัดลมเพียบ
    ขอบคุณครับพี่ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ใครเคยมีอาการแบบนี้มาก่อนมาบอกด้วยนะครับ

เช็คไดร์เวอร์ดูดีๆคร๊าบบบบ.....8600 ลื่น ก่า8800....กำ แล้วใช้ CPUZ เช็คความเร็วการ์ดด้วยนะครับ ว่าตรงสเป็คหรือเปล่า Core Mem รัยเงี้ยกะคู่มือที่ให้มา

Comment

ลองเช็ค driver ดู ลบแล้วลงอันใหม่

Comment

สเป็คก็ดีนะครับ

Comment

ต้องอัพเดทไดร์เวอร์เวอร์ชันใหม่ไหมครับ ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาแนะนำนะครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
            X