Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง BOSTON BA635 กับ Cambridge Soundwork 2.1 digital เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง BOSTON BA635 กับ Cambridge Soundwork 2.1 digital เลือกตัวไหนดีครับ

ตามข้างบนเลยครับจะเอามาฟังเพลงนะครับควรเลือกตัวไหนดี แนวเสียงทั้งสองตัว

เป็นอย่างไรบ้างครับอยากได้แบบเบสแน่นๆหน่อย ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ครับ

รบกวนด้วยนะครับ

790

Comment

790 มันแพงกว่าเยอะ soundwork dt ก็คุ้มแล้ว

Comment

microlab x3 ดีกว่าไหมครับ ใหม่กว่าด้วย ลำโพงเก่าเวลาอัดเบสเยอะๆแล้วกลัวแต๊บจริงๆ

ยิ่งตัว BA635 นี้ เบสไม่แน่นนะครับ ให้มากำลังดี ฟังสบายๆมากกว่า

Comment

ชักจะลังเลแล้วเรา เหอๆๆ

Comment

soundwork เบสมันแข็ง ขนาดผมใช้คุ่กับ se90 เบสมันก้ยังแข็งอยู่ดี

Comment

แล้วถ้าเป็น BA790 เสียงที่ได้จะดีขึ้นอย่างชัดเจนใช้มั้ยครับ มือสองตอนนี้ราคาอยู่ประมาณไหนครับ

แล้วลำโพงรุ่นที่มีขายในปัจจุบันมีตัวไหนที่พอๆกันกับ soundwork Dt 2.1 บ้างครับ
              Last edited by PANSA; 20 Jan 2009, 09:04:36.

Comment

BA790 หายากถึงหายากมาก ต้องไปแย่งอีกหลายๆคนที่ต้องการครับ

แนะนำว่าตัวอื่นที่ใหม่ๆไปเลยดีกว่าครับ ยังมีอีกหลายตัว

ลองไปฟังดีกว่าครับ

คำว่าเสียงดี เสียงเพราะ ของแต่ละคนต่างกัน

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                  BA790 หายากถึงหายากมาก ต้องไปแย่งอีกหลายๆคนที่ต้องการครับ

แนะนำว่าตัวอื่นที่ใหม่ๆไปเลยดีกว่าครับ ยังมีอีกหลายตัว

ลองไปฟังดีกว่าครับ

คำว่าเสียงดี เสียงเพราะ ของแต่ละคนต่างกัน
                  ครับป๋มถ้าหาไม่ได้จริงๆก็คงต้องหาตัวที่มีขายกันในปัจจุบัณละครับ

ตอนนี้ลองหา 790 ไปเล่นๆดู เหอๆๆ

Comment

เหมือนคำถามเมื่อซักหกเจ็ดปีก่อนยังไงไม่รู้ 555+

Comment

Originally posted by heatie View Post
                      เหมือนคำถามเมื่อซักหกเจ็ดปีก่อนยังไงไม่รู้ 555+

old trap ดักแก่

Comment

งั้นตูก็ยังไม่แก่

Comment

555+ เอิ๊กๆๆ กำลังได้ BA790 มาแล้ว

ช่วงนี้กลับไปหลงแนวเสียงลำโพงเก่าๆ

Comment

ได้กี่บาท ถึง 4xxx ใหม

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                              ได้กี่บาท ถึง 4xxx ใหม
                              กำลังรอรับของเสียเงินไป 2.xxx ครับ ดูรูปและสภาพโดยรวมยังน่าพอใจ

มาถึงต้องมาลุ้นเสียงอีกที ถามนิดว่ามันมี Digital แล้วจำเป็นต้องหาซาวการ์ด

มาใส่มั้ย

Comment

Working...
                              X