Announcement

Collapse
No announcement yet.

iCute TiTaNium Pro 650W vs ThermalTake ToughPower Qfan 650W เลือกตัวไหนดีหว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iCute TiTaNium Pro 650W vs ThermalTake ToughPower Qfan 650W เลือกตัวไหนดีหว่ากันครับ

iCute TiTaNium Pro 650W vs ThermalTake ToughPower Qfan 650W เลือกตัวไหนดีหว่ากันครับ

Thermaltake ราคาสูงกว่า icute พอสมควรเลย มันคุ้มกว่าไหมกับเงินที่เสียมากขึ้น คือจะใช้OCด้วย

ขอบคุณครับ

iCute TiTaNium Pro 650W พอแล้วต่างกัน2000

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
      iCute TiTaNium Pro 650W พอแล้วต่างกัน2000
      ตามนั้น

Comment

ตามข้างบน ของอย่างนี้มันแล้วแต่ปัจจัยของแต่ละคนด้วยคับ

Comment

ถ้าผมมีเงินพอก็จะซื้อ TT
          ถ้าเงินไม่พอก็จะซื้อแค่ ICUTE นี้แหละครับ

Comment

ขอนอกกระแสนิด

บังเอิญได้เห็นงาน TT ToughPower 1000w แล้ว หลงรักเลยอ่ะ

ไม่รู้ตัวเล็กจะเหมือนกันมั้ย

Comment

icute titanium นี้ watt แท้ไหมครับ

Comment

แท้ครับ มี 80+ ด้วย

Comment

เนื่องจากส่วนต่างราคา แต่คุณภาพไม่ได้ต่างกันมากเลย
                  หนูเลือก iCute ค่ะ

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                    เนื่องจากส่วนต่างราคา แต่คุณภาพไม่ได้ต่างกันมากเลย
                    หนูเลือก iCute ค่ะ
                    เป็นผมเลือกน้องรินทร์....

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                      เป็นผมเลือกน้องรินทร์....
                      เอ๊ะยังไง

Comment

TT ToughPower งานสวยเนอะแต่แพงกว่าหน่อย เอาเปนว่าเหมือนคุนวิกรแระกานมีตังพอผมเอาTT

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                          เอ๊ะยังไง
                          กำครับ....พิมพ์ตกโทษที
                          เป็นผมเลือกตามน้องรินทร์ครับ.........

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                            เอ๊ะยังไง
                            Originally posted by maxx2007 View Post
                            กำครับ....พิมพ์ตกโทษที
                            เป็นผมเลือกตามน้องรินทร์ครับ.........
                            ฮาๆ

Comment

จัดไปอย่าให้เสีย

Comment

Working...
                              X