Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU 80บาท น่าใช้ดีครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU 80บาท น่าใช้ดีครับ..

เหมาะสำหรับช่างคอม.. เอามาให้ดู
    เมนบอร์ดตัว ฮาร์ดดิสตัว ซีดีรอมก็ตัวหนึ่ง.. ผมไปเดินที่อมร จ๊ะเอ๋..เข้า 2ลังหยิบมา 2ตัว 160บาท..
    ถือว่าน่าจะคุ้มค่า แค่พัดลมไปซื้อเดี๋ยวๆ ก็หลายสิบแล้วครับ.. ยี่ห้อ DELL 85watt. อิอิ.. บางทีอาจมีคนต้องการอยู่..
    Last edited by hornetpc719; 25 Feb 2007, 22:13:36.

อิอิครับ เดียวเดินไปหาดูเล่นๆดีกว่า

Comment

เห็นมาเหมือนกันครับน้ำหนักนี่ใช้ได้เลยครับ

Comment

หุหุ ผมไปทันสอย DELTA 300watt ตัวละ 200 มาแหละครับ อิอิ ตอนนี้เอาไปเปิดใช้กะ Celeron 2.0 อยู่ครับ ใช้ได้ดีเหมือนกัน แต่พัดลมเป่าแรงมากครับ

Comment

ใช้ได้หรอเนี่ย

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
            เห็นมาเหมือนกันครับน้ำหนักนี่ใช้ได้เลยครับ
            ครับ อันนี้ภายใน แกะอยู่พอดีเลยเอามาลงให้ดูกัน..

Comment

Originally posted by Northbridge View Post
              หุหุ ผมไปทันสอย DELTA 300watt ตัวละ 200 มาแหละครับ อิอิ ตอนนี้เอาไปเปิดใช้กะ Celeron 2.0 อยู่ครับ ใช้ได้ดีเหมือนกัน แต่พัดลมเป่าแรงมากครับ
              วันก่อนก็ไปเจอ NMB 300watt 160บาท เอามา2ตัว มาทำเป็น X2.. สู้กับ AMDครับ.. เอิ๊กๆ..
              Last edited by hornetpc719; 25 Feb 2007, 21:16:44.

Comment

กรรมดันเก็บศพมาทำซอมบี้ซะงั้น

Comment

dell ตัวนี้ที่ทำงานผมก็มีนะว่าจะยึดมาบ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                    วันก่อนก็ไปเจอ NMB 300watt 160บาท เอามา2ตัว มาทำเป็น X2.. สู้กับ AMDครับ.. เอิ๊กๆ..
                    ใช้คีบอดยี่ห่อ COMAT หรือป่าวครับ คุ้นๆ

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
                      ใช้คีบอดยี่ห่อ COMAT หรือป่าวครับ คุ้นๆ
                      MC ครับ.. เมดอินไชน่า.. COMATเป็นยังไงครับ.. ของดีๆ ไม่ค่อยจะได้เจอะเจอ..

Comment

ผมก็มีคัว1 ครับ อิอิ สอยมาจากอมร เอามาต่อ ขำขำ

ต่อพวกพัดลม พวกไฟ

Comment

Dell ซะด้วย

Comment

เมื่อก่อนผมก็ใช้ครับ ตอนนี้เหลือ liberty ตัวเดียวแระ

Comment

มีที่อมร สาขาจรัญด้วยนะ แต่เค้าขาย 100 บาทอ่ะ ผมว่าจะเอามาไว้ต่อกับพวกไฟทั้งหลายซะหน่อย ท่าทางคุ้มค่าดีคับ ยี่ห้อ dell อ่ะ ดูแล้วคุณภาพดีคับ นำหนักมากเหมือนกัน เมื่อเทียบกับขนาดอ่ะ

Comment

Working...
                              X