Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธีใช้ Netlimit ทีครับผม+D-link DSL 2540T บลอคพอร์ตอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธีใช้ Netlimit ทีครับผม+D-link DSL 2540T บลอคพอร์ตอย่างไรครับ

รบกวนสอนวิธีใช้ Net limit ทีครับ
    ตอนนี้ lan ก่าอีกเครื่องผ่านเร้าเตอร์ มันโหลดบิตเลยอยากจะแบ่งเนตครึ่งๆ เนต 256k เองอนาถ หรือไม่ก็จำกัดความเร็วของโปรแกรมบิตของอีกเครื่องต้องทำอย่างไรบ้างครับ
    แล้วโปรแกรมต้องลงทั้ง 2 เครื่องหรือเปล่า

vbvb

ตามนั้นครับ 1 mb วิ่ง 120-140 k กว่า
    เนท 256 เซตเอา แค่ 30- 40 k เอง ช้าเปงเต่าเลย
    เซตตรง option บิท ให้มันโหลดช้าหน่อยครับ เอาแค่30 กว่าk น่าจะไหว
    ครับ ลองดูครับ

Comment

ไม่ได้จะเซตบิตอ่าครับ ผมไม่ได้โหลด พี่มันโหลดแต่มาเบียดเบียนผม
      ถึงผมไปเซต เด๋็วมันก็ปรับกลับเป็น no limit งุงิ

Comment

ยากละ dlink ไม่มีฟังก์ชันบีบมันด้วย

Comment

Working...
        X