Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่เน้น overclock ใช้บอร์ดตัวที่ไม่แพงมากก็ได้ใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่เน้น overclock ใช้บอร์ดตัวที่ไม่แพงมากก็ได้ใช่ไหมครับ

ถ้าจะใช้กะ 6000+ เอาบอร์ดค่าตัวซัก 1800-2000 คงไม่มีปัญหาใช่ป่ะ

อีก 400 ใหวใหมครับ ASUS M3A78

Comment

แล้วมันดีกว่ามากป่ะครับ หรือมัน o/c ได้ดีกว่าพวกค่าตัวต่ำ >_< หรือมีผลอะไรในระยะยาวหรือปล่าว

ปล.บอร์ดค่าตัว 1800-2500 ยี่ห้อไหนถึงดีเหรอครับ ผมดูไม่ค่อยเป็นเลย

Comment

ASUS M3A78-CM

มี VGA ON การ์ดจอสียก็ยังเปิดเครื่องได้ครับ
        กับ 6000+ แล้ว OC ไม่แพ้บอร์ดยี้ห้อดังๆครับ เลือกแรมดีๆหน่อย
        ตัวเล็ก

Comment

เอารูปมาให้ชมครับ อิอิ..

เนียนๆ..

Comment

Working...
          X