Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใสๆ ไม่รกฮุฮุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใสๆ ไม่รกฮุฮุ

พอดีได้แผ่นใสที่เหลือจากเพื่อนครับ เลยลองทำดูฮุฮุ

หลังจากที่ได้ 8800gtx และ striker มา ปรากฎเคศที่ทำไว้ ม้นสั้นเกิน ไป สำหรับ 8800gtx เลยต้องตัดข้างหน้าออก ฮุฮุ

Comment

ส่วนอันเป็ง switch power/ restart ครับ
      ตอนนี้กำลังทำฐาน HDD อยู่ครับ เดี๋ยวเสร็จ จะมาอัฟ นะครับ

ช่วยแนะนำ ติชมด้วยนะคราบ
      Last edited by Kuchai; 25 Feb 2007, 20:57:37.

Comment

ใช้ water cooler อย่าลืมเอาพัดลมชิปเซ็ทที่ให้มากับเมนบอร์ดมาติดนะครับ
        ไม่งั้นเกรงว่าชิปเซ็ทจะร้อนเกินไปครับ

Comment

โอ้ว เจ๋งๆๆ

Comment

โดนน้าปินแซงทุกรอบเล้ย - -"

Comment

ขออนุญาติย้ายไปห้อง Project Log นะครับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                ใช้ water cooler อย่าลืมเอาพัดลมชิปเซ็ทที่ให้มากับเมนบอร์ดมาติดนะครับ
                ไม่งั้นเกรงว่าชิปเซ็ทจะร้อนเกินไปครับ
                ขอบคุณคราบ ตอนนี้กำลังหา 60มม มาใส่อยู่ครับ เพราะพัดลมที่มากับ motherboard มันยังไงไม่รู้
                ดูดลมเข้าแล้วเป่าลงล่าง คิดแล้วไม่น่าจะเย็นเท่าไรครับ

Comment

โอ้ว เจ๋งคับ

Comment

ของผมเอา 120 มม.เป่าจ่อ ยังกลับบ้านเก่าเลยครับ สงสัยอัดไฟเกินเยอะ ร้อนมากๆเลยนะครับ NB Striker เนี่ย รอบหน้าต้องป้อนน้ำซะแล้ว

เคสสวยมากเลยครับ เอาไรตัดครับเนี่ย เลื่อยจิ๊กซอว์หรือเปล่า เนียนดีจัง

Comment

แจ๋มเลยน้อง ^ ^ โห๊ะๆๆ ๆ สวยดีจิงๆๆ แนวได้ใจ ^ ^

Comment

คนเค้ามีฝีมือ ^^" ใสปิ๊งเชียว

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                          ของผมเอา 120 มม.เป่าจ่อ ยังกลับบ้านเก่าเลยครับ สงสัยอัดไฟเกินเยอะ ร้อนมากๆเลยนะครับ NB Striker เนี่ย รอบหน้าต้องป้อนน้ำซะแล้ว

เคสสวยมากเลยครับ เอาไรตัดครับเนี่ย เลื่อยจิ๊กซอว์หรือเปล่า เนียนดีจัง
                          ผมใช้เลื่อยวงเดือนอะครับ เหมือนที่เค้าใช้ตัดแผ่นไม้อัดอะครับ แต่ถ้าผมใช้เลื่อยจิ๊กซอว์มันจะละลาย
                          พอตัดเสร็จมันจะละลายติดกันอะครับ

Comment

แม สุดยอดครับ ดูดีกว่าเคสใสปกติที่วางขายอีกอะ

Comment

ของแรงๆทั้งน้านนน

Comment

Working...
                              X