Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ CPU I7 ไม่รู้ว่าจะใช้ได้กับ เมนบอร์ด P5Q Pro หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ CPU I7 ไม่รู้ว่าจะใช้ได้กับ เมนบอร์ด P5Q Pro หรือเปล่า

และอยากรู้ว่ามันดีกว่า Q9550มากไหมครับ ชี้แนะด้วยงับ

มันใช้ด้วยกันไม่ได้ครับ
    ดีกว่ามากครับ หนับหนุน

Comment

ใช้ด้วยกันไม่ได้ครับ ต้องใ้กับบอร์ดตัวใหม่ครับ ตอนนี้แค่ บอร์ดกับพียู 2ชิ้นก็ประมาณ 24,xxx ขึ้นละครับ

Comment

ขาไอเจ๊ด มันเยอะกว่าครับ ยัดไม่ลงหรอก

Comment

จอง Q9550 จะขาย pm มา

Comment

1.คนละ Socket ครับ ใช้บ่ได้
            2.ผม OC ไป 3.6 แล้วใช้ Everest Benchmark ดูเห็นคะแนนมันเป็นรองแต่ Xenon นะ...(เพราะ Xenon ไม่ได้ Clock 555)

Comment

ของเทพ ไม่ต้องการคำอธิบาย ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                ของเทพ ไม่ต้องการคำอธิบาย ฮ่าๆ
                ราคาก็เทพตามบอร์ดอย่างแพง ใส่กับ 775ได้ก็บ้าละ socket นอกจะไม่เหมือนกันขนาดมันยังใหญ่กว่าด้วย

Comment

Originally posted by apevolution View Post
                  และอยากรู้ว่ามันดีกว่า Q9550มากไหมครับ ชี้แนะด้วยงับ
                  แค่รุ่นเล็ก i7 920 ก็หนี QX9770 ได้สบายๆ
                  Last edited by Hector; 22 Jan 2009, 17:27:11.

Comment

Originally posted by Khow View Post
                    ราคาก็เทพตามบอร์ดอย่างแพง ใส่กับ 775ได้ก็บ้าละ socket นอกจะไม่เหมือนกันขนาดมันยังใหญ่กว่าด้วย
                    ไปอธิบายทำไมหล่ะท่าน

อธิบายเส้จเด๋วมันไม่เทพหรอก

ฮ่าาา

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                      ไปอธิบายทำไมหล่ะท่าน

อธิบายเส้จเด๋วมันไม่เทพหรอก

ฮ่าาา
                      อธิบายแล้วหายเทพ

Comment

ถ้าเอามาทำงานก็เหนือกว่ามากครับ แต่ถ้าเอามาเล่นเกม ประสิทธิภาพพอๆกัน

Comment

เอามา Render 3D แรงมั๊กๆ
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

ถ้ายัดเข้าก็ขั้นเทพแล้วละครับ 55++

Comment

Working...
                            X