Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Comworld 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Comworld 2009

อยากทราบว่างานนี้มีคอมยี่ห้อไรขายมั้งคับ พอดีไปอ่านเจอนักเรียน นักศึกษาได้ส่วนลด 10%
    http://www.comworldthailand.com/

ขอบคุงครับ ผมอยู่ภูธรไม่ค่อยได้รู้ข่าว

Comment

ทุกยี่ห้อที่มีขายในไทยแหละครับ ไม่น่าพลาดนะ มีแต่notebookแหละไม่ค่อยมีไร

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        ทุกยี่ห้อที่มีขายในไทยแหละครับ ไม่น่าพลาดนะ มีแต่notebookแหละไม่ค่อยมีไร
        แล้ว BenQ จามีมั้ยอ่าคับ

Comment

ยี่ห้อที่นำมาขายในงานคอมส่วนใหญ่ Acer,HP,Compaq,BenQ,Sony ไม่มีงานไหนไม่เคยเห็น

Comment

Originally posted by KissNapper View Post
            แล้ว BenQ จามีมั้ยอ่าคับ
            งานนี้ บางทีเบนคิวก็ร่วม บางทีก็ไม่ร่วม คอมมาตเบนคิวถึงมาทุกครั้ง

Comment

พวก Brand ดังๆ หัวแถวมาเปล่าครับ

Comment

ลดกระหน่ำป่ะครับ

Comment

ไม่ชอบเลย...(แหม..ตั่งใจจะไปซื้อของถูกซะหน่อย)
                  ข้อกำหนดโน้นนี้ เงื่อนไข จำกัดจำนวนงั้นงี้ น่าเบื่อ คนไปงานตั้งเท่าไหร่...เป็นแสน จัดทำไม ซื้อร้านทั่วไปก็ได้

Comment

ถ้ามี sager กับ alienware มาด้วย จะหาทางไปให้ได้เลย

Comment

คราวก่อน ThinkPad ราคาเท่านอกงานครับ หรือว่าถูกกว่า 500 บาท ประมาณนี้ 1 ปีที่แล้ว แพงกว่าพันทิบ ที่ซื้อเมื่อ 1 เดือนก่อน thinkPad เช่นกัน

Comment

สงสัยโน้ตบุ๊ก HPอะครับ ที่ได้ คูปองเงินสดของ HP 10% เมื่อโชว์บัตรนักศึกษา แล้วของงานซื้อโน้ตบุ๊กทุกรุ่นยังได้คูปอง 10% สำหรับซื้อของในงานได้อีก สรุปว่า HP นี่ได้ 2 เด้งเลยหรือเปล่าหรือได้แค่อย่างใดอย่างหนึ่ง

Comment

Working...
                        X