Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่ขายและรับติดฟิล์มกันรอยหน้าจอ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่ขายและรับติดฟิล์มกันรอยหน้าจอ หน่อยครับ

มีเครื่องโน๊ตบุค อยู่หนึง่เครื่องตัวผมนั้นก็อยู่ตจว.

พดดีว่าแฟนยืมไปและเค้าก็อยู่กรุงเทพด้วยเลย ว่าจะให้ไปหาร้านติดกันรอยให้หน่อย

เพราะที่จังหวัดผมหาตั้งหลายร้านก็ไม่มี พอร้านที่มีก็ดันไม่รับติดให้ - -*

เลยฝากเพื่อนๆพี่ ช่วยแนะนำร้านที่ขายและรับติดหน่อยนะครับ (ขอแบบฟิล์มคุณภาพดีๆ )

ขอแบบไม่ไกลจากสะพานใหม่มากครับ(แฟนเค้าอยู่แถวนั้น) หรือเป็นเซ็นลาดฯ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

- -* เงียบมาก

Comment

Originally posted by doodeewa View Post
      มีเครื่องโน๊ตบุค อยู่หนึง่เครื่องตัวผมนั้นก็อยู่ตจว.

พดดีว่าแฟนยืมไปและเค้าก็อยู่กรุงเทพด้วยเลย ว่าจะให้ไปหาร้านติดกันรอยให้หน่อย

เพราะที่จังหวัดผมหาตั้งหลายร้านก็ไม่มี พอร้านที่มีก็ดันไม่รับติดให้ - -*

เลยฝากเพื่อนๆพี่ ช่วยแนะนำร้านที่ขายและรับติดหน่อยนะครับ (ขอแบบฟิล์มคุณภาพดีๆ )

ขอแบบไม่ไกลจากสะพานใหม่มากครับ(แฟนเค้าอยู่แถวนั้น) หรือเป็นเซ็นลาดฯ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
      ใช้ฟิมกรองแสงรามิน่าของรถยนต์ได้ป่าวอ่ะ

Comment

เยอะแยะไปครับ

Comment

Originally posted by -Lz_l3_KiM_zA- View Post
          ใช้ฟิมกรองแสงรามิน่าของรถยนต์ได้ป่าวอ่ะ

ท่านจะรับติดให้หรือครับ - -*

Comment

หมายถึงคุณจะให้แฟนนำไปติดที่กทมใช่ไหม ถ้าใช่ก็เยอะครับ ตามห้างไอที นั่งรถไฟฟ้าแป๊ปเดียวก็ถึง อยู่ลาดพร้าวใช่ไหม

Comment

Working...
            X