Announcement

Collapse
No announcement yet.

bio4 ไม่มีภาพแบคกราวด์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bio4 ไม่มีภาพแบคกราวด์

คือผมซื้อแผ่น bio4 จากพันทิพย์นะครับ
    ลงได้แต่มันฟ้องว่า dowload fresh copy แล้วบอกว่าไฟล์นึงมันเสียนะครับ
    ตอนแรกนึกว่าไม่มีอะไร แต่พอเข้าไปเล่นเท่านั้นละแทบร้อง (เลียดายเงิน)
    ไม่มีภาพแบคกราวด์ ไม่มีต้นไม้ ไม่มีบ้าน ไม่เห็นอะไรเลยนอกจากคนหรือสิ่งของที่สำรวจได้นะครับ
    ช่วยที่นะครับไม่ทราบเป็นที่อะไร(สงสัยจะเป็นเพราะไฟล์ที่หายไปแน่ๆเลย )

มันขึ้นประมาณว่าไอ้ไฟล์ xscr.dat มันเสียใช่มะครับ
    ถ้าอย่างงั้นใครมีไฟล์นี้ก็แบ่งผมทีนะครับนะนะ
    monkomoro48@hotmail.com
    Last edited by monkomoro45; 29 Mar 2007, 21:26:27.

Comment

ผมก็เป็นแต่ทนเล่นจนผ่านที่กลิ้งหินแล้ว
      ไฟล์นั้นขนาดตั้ง 1 กิ๊กกว่าๆ ไม่ใช่เหรอ

Comment

ทำไม bio 4 มีปัญหาเยอะจังครับ

Comment

นึกว่าจะไม่มีใครตอบแล้วซะอีก
          อิอิ..

Comment

เลิกเล่นเถอะ ยู ขนาดเอาไปเปลี่ยนเขายังไม่รับเลย เล่นเกมส์อื่นดีไหม

Comment

รอpatchซิครับ
              จริงๆแล้วเกมนี้เป็นเกมที่สนุกเกมนึงแต่เพราะพอร์ตมาดีเกินไปหรือเปล่าไม่รู้ปัญหาเยอะมาก

Comment

Working...
              X