Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องคอมนิดนึงนะครับ(ถามเรื่องทีวี)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องคอมนิดนึงนะครับ(ถามเรื่องทีวี)

ถ้าจะเอาทีวีไปตั้งบนตู้เย็น จะเป็นอะไรไหมครับ (ทีวี 14นิ้ว) พอดีซื้อเตียงมาใหม่ มันเตี้ยมากครับ

แล้วโต๊ะตัวที่ตั้ง มันก็ เตี้ยอีก เวลาจะนอนดูทีวี ดุไม่ได้ครับ ต้องเอาหมอนมา รอง 2 ใบ ปวดคออีก-*-

เลยกะว่าจะเอา ทีวีมาตั้งบนตู้เย้น ซะเลย...
    Last edited by Pikba; 21 Jan 2009, 21:20:53.

ไม่เคยวางนะครับ แต่มีอะไร รองหน่อยก็ไม่น่าเป็นไร มันไม่ร้อนมากมั้ง

Comment

ขอบคุณครับ

ใครมีความเห้นเพิ่มเติมยังไงบอกด้วยนะครับ ยังรับความคิดเห็นเพิ่มเติมอยู่

กลัวทีวี หรือ ไม่ก็ ตู้เย็นพัง -*-

ถ้าวางได้ จะได้จัดการซะเลยครับ

Comment

เคยแต่วางไมโครเวฟบนตู้้เย็นอ่ะ...ใช้้ได้ไม่พังครับ

Comment

อ่าคับ แต่ทีวีมันหนักกว่าไมโครเวฟ อะครับ...

ลอง ส่งเมลไปถามทาง ศูนย์ บริการ ดีกว่า แหะๆ

เข้ามาถามเผื่อมีคนเคยวาง..

Comment

up นิดนุง

Comment

มันไม่น่าจะพังนะครับทั้งทีวีและตู้เย็นเลย
              นอกจากทีวีหนักมากจนตู้เย็นรับน้ำหนักไม่ไหว

Comment

14 นิ้วเอง ไม่มีปัญหาครับ วางได้สบายๆ

Comment

วางได้ครับ

หาขามารองหน่อยก็ดี ผ้าพับๆก็ได้

ปล.TV หลายๆรุ่น มีช่องระบายด้านล่าง ก็อย่าใช้ผ้าครับ
                  Last edited by Zepherous; 21 Jan 2009, 22:27:48.

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นมากๆเลยครับ

Comment

Working...
                    X