Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grid เอามาให้ดูกาน!!! นานๆที ค่อยจะมี =^_^=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Grid เอามาให้ดูกาน!!! นานๆที ค่อยจะมี =^_^=

ดูกันที่เวลานะก๊าบบ....(คันที่พังๆ ของผมเอง ฮ่าๆๆ)
    Attached Files

เมพขิงๆ

Comment

- -

Comment

โชว์มั่ง

แข่งจบรอดอยู่2คันเอง

Comment

Originally posted by YuE View Post
          โชว์มั่ง

แข่งจบรอดอยู่2คันเอง
          นี่โกงป่ะครับเนี่ย อัดพังเกือบหมด

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
            นี่โกงป่ะครับเนี่ย อัดพังเกือบหมด
            ผมว่าไม่โกงอ่ะครับ ดูที่รถดิ แข่งแบบDemolition Derby ไม่ใช่เหรอครับ แค่รอบแรกรถก็พังไป3คันแล้วแข่งแบบนี้อ่ะ (แต่ชอบ สะจายยยย)

Comment

เสมอกันผมก็เคยเจอครับ ออนไลน์ด้วยดิ 5555 เวลาเท่ากันแต่มันให้ผมชนะ มันบ่นใหญ่เลย 555

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
                ไม่ได้โกงครับ เล่นแบบยากสุด15รอบ คอมมันขับเร็วเลยชนกันแรง

Comment

หน้าโชว์รถด้วยนะครับ มันแหลกไปขนาดไหน

ผมล้อหลุดแต่รอบแรก อัด กะขอบทาง - - แข่ง Demolition Derby

Comment

อ๊ากกก อยากเล่นอีกแต่HDDเต็ม

Comment

Originally posted by tuo.wee View Post
                      ดูกันที่เวลานะก๊าบบ....(คันที่พังๆ ของผมเอง ฮ่าๆๆ)
                      ไม่ทราบว่าแข่งสนามไหนครับ จำนวนกี่รอบครับ

Comment

ใข้อะไรควบคุมครับ

Comment

Working...
                        X