Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำM/b+CPUเอามาทำserver สำหรับเนตหอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำM/b+CPUเอามาทำserver สำหรับเนตหอ

คือขอตัวที่ราคาถูก ๆ นะครับ เปิด 24ชม.โลด
    เอามาไว้ทำserver จัดการพวกเน็ตในหออย่างเดว อย่างอื่นไม่ต้องการ - -
    ขอของมือ1นะครับ ขอเปนบอร์ดของasus+Cpu Intelคับ
    จะเอารุ่นไหนดี

ขอแลนการ์ดด้วยครับ- -*

ตอนนี้เหนบอร์ด พันกว่าบาท + ซีพียู celeron-dมั่ง ไม่รู้ไหวไหม

ยังไงก้แนะนำหน่อยละกันครับ
    ขอบคุณมากคับ
    Last edited by samza2; 21 Jan 2009, 03:16:20.

ผิดห้อง ขอโทษครับ เบลอไปหน่อย

Comment

Working...
    X