Announcement

Collapse
No announcement yet.

โต๊ะคอมพี่ๆ เป็นไงบ้างค่ะ อวดรูปกันหน่อนนะ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โต๊ะคอมพี่ๆ เป็นไงบ้างค่ะ อวดรูปกันหน่อนนะ***

คือจะจัด LCD กับคอมใหม่ค่ะ ขอดูของพี่ๆ ก่อนนะ เดวแอนจัดตาม............โชว์กันหน่อยค่ะ

Comment

ไม่ชัดเลย ถ่ายจากกล้อง vdo 555+ ดูออกไหมหนอ

Comment

ของป๋มก็ประมาณนี้ล่ะ บนโต๊ะ 1 รูป ใต้โต๊ะ 1 รูป ครับผม เอาพรมขาวมาปูครับ นุ่มนิ่ม ไม่เจ็บข้อมือดีครับ (เสียดายจริงๆ ไอ้ๆ tablet มันไม่มีสีขาว)

ตอนแรกโพสต์และ รูปเล็ก แต่เอาใหม่อีกที เห็นเค้าโพสต์รูปใหญ่กัน เลยเปลี่ยน - -
        Last edited by tassapon; 27 Feb 2007, 02:38:37.

Comment

นีโต๊ะของผมรกมากๆ ไม่ไช่ LCD น้าไม่ชอบใช้ จอ LCD อ่ะครับ ชอบ CRT มากกว่า (ความคิดส่วนตัวนะ)ภาพมานดูแจ่มกว่าแต่กินไฟ

เครื่องเล็กไว้โหลด bit เครื่องใหญ่ไว้เล่นเกม หรือประมวลผลหนักๆ
          Last edited by yoshiki2006; 26 Feb 2007, 01:37:21.

Comment

เคสวางอยู่ข้างล่าง (ด้านหน้าโต๊ะ)
            แผ่นรองเม้าส์ โมดิฟายมาจาก แผ่นรองจานข้าว (หน้าโต๊ะเป็นกระจก ถ้าไม่มีอะไรรอง ก็ใช้เม้าส์ไม่ได้)

Comment

อันนี้เอามาให้ดู เฉยๆ ไม่ใช่ของผม

Comment

อันนี้ของจริง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  อันนี้เอามาให้ดู เฉยๆ ไม่ใช่ของผม
                  ถ้าใช่ ก็ไม่ไหวละงับ

Comment

ขอโทดคับโพสผิดหมด

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                      อันนี้ของจริง
                      นึกว่าพิพิธพัณท์ หุหุ ล้อเล่นครับ

Comment

สุดยอดเลย ห้องในฝัน 555
                        ห้องแบบนี้รับรองว่าโสดชัวล้านเปอเซ็น...ฟันธง!!!??

Comment

อันนี้คอมของน้องชายแอนค่ะ จัดแบบของมันดีเปล่าคะ???

Comment

เสียดายกล้องมือถือพัง กดแล้วเครืองแฮงค์ถ่ายให้ดูม่ะได้เลย

Comment

Originally posted by น้องแอน View Post
                              อันนี้คอมของน้องชายแอนค่ะ จัดแบบของมันดีเปล่าคะ???
                              จัดไปตามใจฉัน.. ต้องตามใจน้อง จัดให้สะดวกใช้แล้วกัน โต๊ะเล็กๆก็เอาเคสลงข้างล่างจะดีกว่า ถ้าชอบแกะชอบถอด ก็เปิดฝาข้างเอาเคสมาวางบนโต๊ะได้เลย..

Comment

Working...
                              X