Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ NB ใหม่ราคาประมาณ20k-26k แนะนำให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เด๋วขอเวลารวบรวมหลักฐานก่อน แก้แล้วสำหรับปีนี้นะคือเปลี่ยนจาก nvidia 8600 ของปี 2006-2007ที่มีปัญหา ไปเป็นตัว nvidia 8600 2008

Comment

สรุป BenQ Joybook s41-LM77 รุ่นนี้โอเคนะครับแล้วมีของแถมอะไรให้บ้างครับถ้าไปที่ ที่1000์ทิปมีขายชั้นไหนบ้างครับ
      ส่วน Asus F80S-4P090 มีของแถมอะไรให้บ้างครับ จัยน่ะชอบ Asus แต่ก็อยากลอง BenQ ตามที่เพื่อนๆพี่ๆแนะนำน่ะครับ และถ้าไปซื้อที่งาน comworldthailand ราคาจาถูกกว่าที่ 1000ทิปป่ะครับ

Comment

เป็นผมๆไม่เสี่ยงนะคับ

แก้แล้วแต่มันก้อยังเป็นอยุดีอะ "-_-

ลองไปดูพวก asus เถอะครับ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องกราฟฟิคเกมมากนักก็ดูๆพวก Asus รุ่น F80S น่ะครับ การ์ดจอ HD3470 ก็แรงพอที่จะเล่นได้บ้าง โดยที่ไม่ต้องกังวลปัญหา heat cycle นะครับ

Comment

แต่ว่าพี่เค้าบอกที่เปลี่ยนของปีนี้ยังไม่มีมาซ่อมอีกรอบเลยอ่ะ...= ="

Comment

Originally posted by deakanew View Post
            แต่ว่าพี่เค้าบอกที่เปลี่ยนของปีนี้ยังไม่มีมาซ่อมอีกรอบเลยอ่ะ...= ="
            กำ+555 แล้วของแถมของ asus มีเยอะมั๊ยครับอะไรบ้างแล้วงานคอมมาทร์จัดไปรึยังครับ แล้ว Asus F80S-4P090 ตัวนี้มีรูปให้ดูแบบจะๆมั๊ยครับ
            Last edited by ofarin; 21 Jan 2009, 17:58:12.

Comment

http://www.****************/notebook...80S-4P090.html

อะจัดให้

Comment

เหอๆ..รูปที่ผมอยากได้น่ะแบบเต็มๆน่ะครับให้เห็นทั้ง top view,front view,side view ถ้าเป็นไปได้ท่านที่มีโปรดอนุเคราะห์หน่อยนะครับ อยากยนโฉมน่ะครับ อิ อิ

Comment

Working...
                X