Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดชิพ P35 ตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดชิพ P35 ตัวไหนดีสุดครับ

ลืมไปครับ ตั้งงบประมาณก่อน

ในงบประมาณไม่เกิน 3500 บาท น่ะครับ
    ดีที่สุดหมายถึง คุ้มค่าเงินที่สุดน่ะคับ
    เทียบกันทุกยี่ห้อเลยยิ่งดีครับ
    ขอทราบเป็นแนวทาง กะลังจะหาบอร์ดใหม่อยู่
    Last edited by Bodeso; 21 Jan 2009, 12:14:14.

ผมว่าน่าจะเป็น DFI Dark P35 T2RS ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ผมว่าน่าจะเป็น DFI Dark P35 T2RS ครับ
      เอาด้วยๆ(เนียนๆ)จะซื้อมาใช้ซะหน่อย

Comment

Dark P35 เจ๋ง
        แต่ผมใช้ Abit P35 ก้อแหล่ม โอซีง่ายดี

Comment

ASUS Blitz Formula

Comment

MSI P35 NEO2 FR อิอิมั้ง เพราะใช้อยู่

Comment

Originally posted by andromedras View Post
              MSI P35 NEO2 FR อิอิมั้ง เพราะใช้อยู่
              MSI ก๊แรงนะ อิอิ

Comment

Asus P5K เพราะเรามีแค่นี้ 5555555+

Comment

Working...
                X