Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคอมเพื่อนผมทีครับ ช่วยด้วย~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคอมเพื่อนผมทีครับ ช่วยด้วย~

เครื่องเพื่อนผมมันเป็นอะไรก็ไม่รู้ครับ คือ ลงวินโดวร์ใหม่ ตอนลงมันค้าง แล้วเพื่อนผมมันกดปุ่มRESETไป แล้วมันก็บูตขึ้นมาใหม่ มีคำเขียนว่า RE-install มันก็กดRESETไปอีกที ดับเลยคับ ไฟที่เคส - จอติด แต่ไม่ขึ้นอะไรมาเลยครับ ผมก็เลยบอกให้ถอดแรมออกมา1แถว มันก็ติด(ขึ้นปรกติเลยครับ ผมก็ให้มันลองลงวินโดวใหม่ โดยใช้แผ่นของผม)แล้วทีนี้ลองใช้แผ่นวินโดว ของผมดู มันก็ยังค้างเหมือนเดิมคับ เม้าส์ขยับไม่ได้เลยครับ เพื่อนผมมันก็นั่งดูไปซักแปบทีนี้จอดับไปครับไม่ขึ้นไรอีกเลย

ป.ล. ตอนนี้มันเครียดมากเลยครับ ช่วยเพื่อนผมที

เพื่อนๆ ชาว OCZ~ ช่วยเพื่อนผมด้วยนะครับ ผม จนปัญญาเจงๆแล้วคับ

ขอบพระคุณมากครับ

Comment

ท่าทางจะลง XP ที่เขาทำกันออกมาขายใหม่ๆนี่สินะครับ ลงอันเก่าก็จบ

แต่ทำไมมีอาการคล้ายๆบอร์ดเน่าล่ะ เมาส์ขยับไม่ได้?

Comment

บอดมันเน่าหรือป่าวอะครับ มันทดลองลงมา3แผ่นแล้วนะ 1แผ่นเพื่อนมัน 2. แผ่นผม 3. แผ่นซื้อใหม่

ค้างทุกแผ่นเลยอะครับ ท่านๆคิดว่าไงกัน

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

บอร์ด เสียหรือเป่า (มะรุ้เหมืนอกันนะ) แต่อาการคล้ายๆ

Comment

คือว่า คือมันนึกจะค้างตรงไหนก็ค้างอะครับ

เสียได้ลองไปเคลม

Comment

Working...
              X