วันศุกร์นี้จะไปพันทิพ ถอยคอมเครื่องใหม่ครับทำงานเก็บเงินเพิ่งได้ รบกวนท่านช่วยจัดสเป็กให้หน่อยครับ มีความรู้ไม่มาก งบ 40K เน้นเล่นเกม+ดูหนัง แต่เล่นเกมซะมากกว่า รวมจอครับ อยากได้แบบสามารถOc ได้แล้วคุ้มค่าที่สุดครับ ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยก็จะดีมากครับขอแบบว่าเล่นไปได้ซัก 3 ปีเพราะกว่าจะถอยอีกครั้งคงนานอะครับ อยากสอบถามอีกว่า ระบบเสียงเดิมๆที่มีอยู่กะบอร์ดหรือใส่ใหม่อันไหนมันจะดีกว่ากันหรือแตกต่างกันมากไหมครับ ช่วยหน่อยนะครับ Thx.