Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Pes 2008 แล้วกระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Pes 2008 แล้วกระตุกครับ

เล่น Pes 2008 แล้วกระตุกคับ

มีวิธีแก้ปะครับ สเป็กก็ Ram 2Gb Geforce 8600GT 256Mb

CPU AMD Sempron(tm) Processor 2800+ 1.6 GHz

อะครับ

เปลี่ยน cpu ก่อนดีมั้ย

Comment

athlon 64 3000+ ยังกระตุกเลย ขนาดผมใช้ 3850 แล้วน่ะ ปกติจ้า อย่าคิดมาก

Comment

sempron อ่ะ

เอามาทำไม ...

Comment

X2 Athlon 5200 2,180 บาท คับ

Comment

ลองใช้ kitserver เ้ข้าช่วยปรับแต่งดูครับ น่าจะพอช่วยได้บ้าง

Comment

เปลี่ย CPU เหอะผมใช้ X2 4600+ ทดสอบกับ X1600Pro นี่ลื่นสบายๆ

Comment

กระตุกเพราะมี PES2009 แล้ว(เกี่ยวกันมั้ย..ล้อเล่น)

ดูจากสเป็คแล้ว เปลี่ยนซีพียูครับ

Comment

เปลี่ยน cpu อีกคนครับ
                  ผมเล่น pes 2009
                  แต่ก่อนใช้ athlon 64 3000+
                  เมื่อวานได้ athlon X2 64 4200+ ที่เป็นสองหัว
                  เล่นลื่นกว่าเดิมมากครับ ไปถอยมาตั่ง 2200
                  socket 939 หายากครับ แต่ก็โอเคน่ะครับ เล่นลื่นกว่าเดิมโคตรๆ
                  2009 มันจะลื่นกว่า 2008 ครับ

Comment

เปลี่ยนเปนรุ่นไหนดีอะครับ Socket 940 นะครับ

งบ ประมาณ 2300 บาท อะครับ แนะนำหน่อยครับ

ว่าจาซื้อ AMD2 (940) X2 Athlon 5200 อะครับ ดีปะครับ

Comment

อยากลื่นหัวแตกเล่น fifa 2002 สิครับ

Comment

Originally posted by petch1150 View Post
                        เปลี่ยนเปนรุ่นไหนดีอะครับ Socket 940 นะครับ

งบ ประมาณ 2300 บาท อะครับ แนะนำหน่อยครับ

ว่าจาซื้อ AMD2 (940) X2 Athlon 5200 อะครับ ดีปะครับ
                        เล่นมันสุดงบแหละครับ

5200+ ก็แรงใช้ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by pandaranger007 View Post
                          เปลี่ยน cpu ก่อนดีมั้ย
                          +1 ใช่เลย

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ

Comment

Working...
                            X