Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพในเกมที่ได้มันมีเส้นประหลาดขึ้นเต็มเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพในเกมที่ได้มันมีเส้นประหลาดขึ้นเต็มเลยครับ

อาการดังนี้ครับ

สเปค
    Cpu- Celeron 1.8
    ram 512/33
    vga Geforce Galaxy 7600 Gs
    m/b อันนี้เป็น Ecs รุ่นไรจำชื่อไม่ได้อ่ะครับ ประมาณ6 ปีที่แล้ว

ไดร์เวอร์การ์ดจอก็ล่าสุดแล้วนะครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่อ่ะไร

การ์ดจออาจมีปัญหา ลองเปลี่ยนไดรเวอดู ใหม่ล่าสุดก็ไม่ได้หมายความว่าจะดีนะคร้าบ

Comment

เปลี่ยนใหม่บ่อยๆ เลยครับ ไดร์เวอร์ แต่ก็ยังเป็น สงสัยการ์ดจอมีปัญหาอ่าT^T จะเคลมก็ไม่ได้อยู่ ตจว แต่ไปซื้อที่ กทม แถมใบรับประกันหายอีก

Comment

ผมเคยเจอปัญหาแบบนี้เหมือนกัน แต่ตอนนั้นเป็นกับFX5200 เล่นGTA San แต่พอเอาการ์ดจออีกตัวมาใส่และลองเล่นดูมันก็ไม่เป็น ปัจจุบันนี้ผมก็ยังไม่ทราบเหมือนกันเพราะตอนนี้ผมมีความสุขกับคอมพิวเตอร์เครื่องใหม่แล้วครับ

Comment

Working...
        X