Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ เพื่อนๆใช้ Sound Blaster ของไรบ้างครับ ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

audigy LS ซื้อตามทรัพย์

Comment

philip703

Comment

ทีกล่าวๆมา ยังไม่เจนคนใช่ X-Fi Elite Pro เลยฮ่ะ ...

Comment

จะบอกว่าผมใช่ทั้ง x-fi Elite pro กะ Extreme music อยู่คนละเครื่องกัน(เคยเสียบเครื่องเดียวกันมาก่อน) ผมว่าเสียงไม่ได้ต่างกันเลย(ลำโพงใช้ Logictech Z-5500 ต่อแบบ Digital) แต่ส่วนที่ต่างเห็นจะเป็นส่วนของ x-ram บนตัวการ์ดที่ทำให้การเล่นเกมส์ลื่นขึ้น 3-5% นะครับ(จากการวัดด้วยตา+ความรู้สึก) ส่วนที่ต่างกันอีกก็คือ panel ที่ได้มาพร้อมที่เชื่อมต่อแบบออฟติ กะโคแอ็ก ครับ
          Last edited by mrair; 28 Feb 2007, 17:47:42.

Comment

2Zs ไม่อยากเปลี่ยนคิดว่าซื้อเเพงกว่านี้เสียงคงไม่ต่างกันมากเท่าไหร ไม่คุ้มเลยไม่เปลี่ยน จบ

Comment

ซื้อแต่โฮมเทียเตื้ออะครับ ที่คอมก็ Onboard ตังมีก็ลงหูฟังหมดครับ

Comment

Working...
              X