Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASRock Conroe945G-DVI กับ ASRock ConRoeXFire-eSATA2 เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASRock Conroe945G-DVI กับ ASRock ConRoeXFire-eSATA2 เอาตัวไหนดีครับ

เหลืออยู่แค่เมนบอร์ด
    ตัดสินใจไม่ถูกครับ
    รบกวนเซียนฟันธง พร้อมเหตุผลด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าไม่เอาการ์ดจอ onboard รุ่น ASRock ConRoeXFire-eSATA2 ดีกว่าครับ

Comment

ไม่ใช่เซียน แต่ขอเสนอความเห็นครับ ^^"
      ถ้าเป็นผมจะเอา Conroe945G-DVI เพราะมี VGA-onboard ครับ เหอะๆ

Comment

ไม่ใช้เซียน นะแต่พอดีใช้อยู่ conroe 945g มันก็ ok นะ ถ้าคุณคิดจะซื้อการ์ดจออยู่แล้วก็ใช้อีกตัวก็ได้ ลูกเล่นเยอะกว่าด้วยรู้สึกจะมี IEEE1394 มั่ง อีกตัว แต่ตัว 945G ม่ะมี

Comment

ประหยัดก็ตัวแรก อยากแรง(สักหน่อย) ก็ตัวสองครับ..

Comment

ที่เอาตัวนี้เพราะรอตัว GF8XXX & R6XX เพราะแค่ on บอร์ดก็เหลือกินแล้วงานทั่วไป เกมส์ online ดูดีวีดี

Comment

ไม่มีอะไร แค่อยากจะบอกว่า ออนบอร์ด ตัวนี้ "ตีปังย่ายังจะกระตุกเลยคู๊ณ" - - เอางี้ดีกว่าเทส 3D Mark 01 ได้ 5XXX เทส 03 ได้ 14XX ใช้อยู่จริงๆ ไม่ได้โม้ (พอดีว่าผมไม่ใช่สมรักษ์น่ะนะ เหอๆๆ - -") แต่ถ้าไม่ได้เอามาเล่นเกมส์อะไร หรือว่า มีการ์ดจออยู่แล้ว ก็เล่น 945G ตัวนี้ก็ได้ฮะ ถูกดี - - แต่ถ้ามีการ์ดจออยู่แล้ว คุณอาจจะซื้อเผื่ออนาคต(แบบว่าอยากแรงแต่งบน้อย อะไรประมาณนั้น - -") ก็เอาเป็นอีกตัวก็ได้ฮะ เผื่อการ์ดจอแรงไม่สะใจ จะได้ซื้ออีกตัวมาเสียบทีหลังไดน่ะนะ้ ^^"

Comment

ขอโทษครับ

ลืมแจ้งไปว่าจะซื้อการ์ดจอมาใส่ครับ
                ไม่ใช้ออนบอร์ด

นั่นสรุปว่าตัวหลังดีกว่าใช่มั้ยครับ ???

Comment

ASRock ConRoeXFire-eSATA2 จะซื้อVGAมาใส่กต้องตัวนี้แหละครับ

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
                    ASRock ConRoeXFire-eSATA2 จะซื้อVGAมาใส่กต้องตัวนี้แหละครับ
                    เห็นด้วย
                    ASRock ConRoeXFire-eSATA2

Comment

Working...
                    X