Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับ...

คือว่าผมใช้คอมตามนี้นะครับ

P4B 2.8ghz
    ram 256*2 bus333 dual-channel
    VGA Asus radeon9600pro 128bit 128mb
    Soundcard Icemat sound External 7.1
    Mainboard D865PCK

คือมีอาการตอนเล่น CS แล้วเจอเยอะๆจะ delay เปนเพราะอะไรหรอครับ ใครพอจะทราบบ้าง
    คือ spec ขนาดนี้ไม่น่าจะ delay อะครับ เพราะว่าเปนแค่ CS ver 1.6

delay mouse ใช่รึเปล่าคับ

หรือdelay อะไร

Comment

คือแบบว่า พอเจอะเยอะๆอะครับ มันจะไม่สามารถควบคุมทั้ง mouse และ keyboard ได้เลยทั้งๆที่ fps 99 - -'' เหมือนแบบว่าคำสั่งมันจะค้างๆอะครับ เช่น

กดปุ่มซ้ายแปปเดียว แล้วกด ขวาทันที คำสั่งกดขวาจะ elay ไป 1 วิ - 2 วิได้อะครับ

Comment

ผมก็เคยเป็นนะ cs1.6 นี่แหละเล่นกันทั้งออฟฟิส ตอนนี้เลยเปลี่ยนมาเล่น cs source กันแทน ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรเหมือนกันครับ

Comment

Help me plzzzz ใครรุ้บ้าง

Comment

ไวรัสกินป่าว

Comment

ไม่น่านะคับ ลง window ใหม่ๆ ก้อเปน T__T แต่พอเล่นแบบ stop sound โดยที่ไม่เสียบ sound card จะหายทันทีเลยครับ แต่ใช้ sound onboard ก้อเปนเหมือนกันเลยไม่รุ้เปนที่อะไรเลยอะครับ

Comment

Working...
              X