Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น KING BOUNTY ผมเล่นหนุกดีมากๆๆ อยากให้HERO series เอาข้อดีมาใช้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น KING BOUNTY ผมเล่นหนุกดีมากๆๆ อยากให้HERO series เอาข้อดีมาใช้

ใครเล่น KING BOUNTY ผมเล่นหนุกดีมากๆๆ เห็นอยากให้HERO series เอาข้อดีมาใช้ โดยเฉพาะการต่อสู้ ที่รวดเร็ว สวยงาม แต่ถ้าให้ Auto play จะโง่มากๆ ช่วยคลายความผิดหวังจาก Hero of might and magic ได้สุดยอดมากๆ
    อยากจะบอกแค่นี้

ลองไปนิดเดียวครับ ว่าจะหาเวลามาเล่นอีก เกมส์นี้สนุกอยู่นะมาช่วย+1 อิอิ

Comment

ดีกว่า Hero ในหลายๆ อย่างเลยล่ะ เล่นไม่เบื่อ ไม่หงุดหงิด เนท้อเรื่องดีกว่า Item ก็น่าสะสม มีประโยชณ์มากกว่า

ดีมากๆ เลยล่ะ โดยเฉพาะ ระบบ ภรรเมีย - -'

Comment

งั้นถามหน่อย ถ้าเรามีลูก [] มันก็ลดลงไป แสดงว่าเราเอาไอเทมยัดเข้าไปไม่ได้แล้วใช่มั้ยผมไม่ได้สังเกตเท่าไหร่ แล้วไอเทมที่ใส่อยู่เดิมหละจะทำยังงัย

Comment

ลูกอย่ามีเด็ดขาด ยกเลิกไม่ได้ เปลี่ยนไม้ได้ ความสามารถ ก็ไม่ค่อยดี

โหลดเกมโล้ด

Comment

เกมไรหว่า

Comment

Working...
            X