Announcement

Collapse
No announcement yet.

Noise Dampening มีขายที่ไหนบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Noise Dampening มีขายที่ไหนบ้างคับ

Noise Dampening แผ่นซับเสียงในเคส มีขายที่ไหนบ้างคับ ใครพอรู้บ้างไหมคับผม

Last edited by markzar; 22 Jan 2009, 03:34:05.

ร้านเครื่องเสียงรถอ่ะ แต่มันหนานะ แดมป์ รอบเคสแล้วลมจะเข้าดีหรออ่ะ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
      ร้านเครื่องเสียงรถอ่ะ แต่มันหนานะ แดมป์ รอบเคสแล้วลมจะเข้าดีหรออ่ะ
      แค่เอามาลอง พื้นอ่ะคับกับ ฝาปิด 2 ด้าน อ่ะคับ

แบบตามรูปด้านบนอ่ะคับ เพราะใช้เคสตัวเดียวกับในภาพเลยคับ V2000

Comment

มีขายที่ร้าน Rocket-sound สี่แยก เมเจอร์ รัชโยธิน บนถนน รัชดา แผ่นละ 800 ครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
          มีขายที่ร้าน Rocket-sound สี่แยก เมเจอร์ รัชโยธิน บนถนน รัชดา แผ่นละ 800 ครับ
          ขอบคุณคับใก้ลๆบ้านพอดี ^^

แผ่นใหญ่ไหมคับ

Comment

แพง

Comment

เอาใหม คนในเวปเดียวกัน ขายให้ถูกๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เอาใหม คนในเวปเดียวกัน ขายให้ถูกๆ
                จัดมาเลยคับท่าน

Comment

อยากได้แบบใหนละ มาเลือกเอาที่ร้านผมแล้วกัน
                  ถ้าให้แนะนำก็รูปแรกครับ เป็น ฟองน้ำเก็บเสียงอย่างดี แผ่นเดียวก็แปะไม่หมดแล้วครับ ไม่แบ่งขายนะครับ ยกแผ่น ใหญ่พอจะติดประตูรถได้ 1 บาน ตามรูป

ROBINRADIO ตรงข้าม ซีคอน 023308345

Comment

ดันให้ มาร์ค พี่วิกรขายทุกอย่างเลยป่ะนี่

Comment

Originally posted by รอยด์ View Post
                      ดันให้ มาร์ค พี่วิกรขายทุกอย่างเลยป่ะนี่

หวัดดีคับ เป้นไงบ้าง สบายดีนะคับ ^^

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        อยากได้แบบใหนละ มาเลือกเอาที่ร้านผมแล้วกัน
                        ถ้าให้แนะนำก็รูปแรกครับ เป็น ฟองน้ำเก็บเสียงอย่างดี แผ่นเดียวก็แปะไม่หมดแล้วครับ ไม่แบ่งขายนะครับ ยกแผ่น ใหญ่พอจะติดประตูรถได้ 1 บาน ตามรูป

ROBINRADIO ตรงข้าม ซีคอน 023308345

แจ่มมากเลยคับ งั้นเด๋วผมโทรไปหานะคับพี่ ขอสายพี่โดยตรงเลยใช่ป่ะคับ

Comment

Originally posted by markzar View Post
                          แจ่มมากเลยคับ งั้นเด๋วผมโทรไปหานะคับพี่ ขอสายพี่โดยตรงเลยใช่ป่ะคับ
                          ขอสาย คุณ 1 ครับ บอกชื่อผมเต็มๆ ไม่ค่อยมีไครรู้จักครับ

Comment

Originally posted by รอยด์ View Post
                            เครื่องเสียงรถยนต์นี้แหละครับ อาชีพผมแท้ๆเลย
                            คอมนะ งานอดิเรกครับ

Comment

แพง
                              Accumat แผ่นละ 800 นี่แพงเหรอครับ ถ้าท่านขายได้ซัก 600-700 เดี๋ยวผมจะไปซื้อที่ร้านท่านแทนครับ ราคานี้ก็ต่อแทบตายแล้ว

Comment

Working...
                              X