Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรอเกมส์ Mafia2 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรอเกมส์ Mafia2 บ้างครับ

ผมรอร้อรอมาเกือบ2ปีแล้ว ตั้งแต่วันแรกที่ได้รู้ข่าวว่ากำลังทำภาคใหม่อยู่

ภาคเก่าก็เล่นมา8รอบแล้วใน6ปีที่ผ่านมา เล่นมาตั้งแต่ ป.6เลย เป็นเกมส์ที่มีเนื้อเรื่องเนื้อหาเหมือนหนังจริงๆ ทั้งอารมณ์ของตัวละคอนก็สมจริงมาก กราฟฟิกในสมัย6ปีที่แล้วนั้นถือว่าเทพมากๆ เล่นมาตั้งแต่Pentium3 จนอัพมาเป็นCore2Duoแระ อิอิ

บอกได้คำเดียวว่าตื่นเต้นมากๆ อีก5-6เดือนเองงงงง งุงิ

ถ้าใครยังไม่เคยดูTrailer ลองโหลดดูได้ที่นี่ครับhttp://www.mafia2game.com/community_downloads.html

Last edited by Bluedoft; 22 Jan 2009, 11:08:12.

รออยู่เหมือนกันครับ แต่รอ Godfather2 มากกว่าจ้า

Comment

เข้าคิวด้วยคน ...เป็นเกมที่ผมคาดหวังไว้สูงมากครับ

Comment

อ้อ อีกอย่างผมเคยคุยกับเด็กจากประเทศCzech(ประเทศที่ผลิตเกมส์ค่าย2K) เค้าบอกว่าจะมีเพลงวงออเครสต้าที่เล่นเพื่อประกอบฉากในเกมส์โดยเฉพาะ(ซึ่งเหมือนภาคที่แล้ว)แต่ครั้งนี้จะยิ่งใหญ่กว่ามากและมีการขายเพลงแยกตามท้องตลาดอีกด้วยครับ

Comment

รออยู่เหมือนกันครับ เป็นเกมส์ที่ชอบมากกกกก เล่นแล้วอินจริงๆ ชอบทั้งเพลง ตัวเกมส์ บรรยากาศตัวเมืองต่างๆ มันลงตัวหมดทุกอย่าง ยิ่งตอนจบภาคแรกสะเทือนใจ อุตส่าห์สู้มาตั้งนาน นึกว่าจะแฮ้ปปี้ สุดท้ายก็ไม่พ้น...

Comment

ภาคเก่าผมเล่น ตอนผมอยู่ ม1 ตอนนี้ปี1ละ
            แค่รู้ว่า ตอน ม1 นั้นเกมนี้ หนุกมากๆ ชอบที่สุด

อย่างนี้แหละวงการ มาเฟีย จะเลิกมันยาก จริงๆ
            ต้องตาย ถึงจะเลิกได้ เด็ดขาด หนุกๆ เนื้อเรื่องดี ชอบมากเลย

Comment

รออยู่ครับ ข่าวนี้ตั้งแต่ 2ปีที่แล้ว ปีนี้แล้วยังไม่แม้แต่จะกำหนดวันออก -*-

Comment

Working...
              X