Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA Thai ปิดตัวลงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

(02:27PM) brahmz - กุใหญ่สุด กุถูกตลอด ก้มหน้าก้มตากลืนน้ำตา เล่นเกมส์ต่อไป ไม่พอใจ ก้เลิกไป ไม่ได้ขอ # Admin EA TH #

Comment

คงเป็นที่เศรษฐกิจ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        (02:27PM) brahmz - กุใหญ่สุด กุถูกตลอด ก้มหน้าก้มตากลืนน้ำตา เล่นเกมส์ต่อไป ไม่พอใจ ก้เลิกไป ไม่ได้ขอ # Admin EA TH #
        อันนี้เอามาจากไหนครับ?

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          อย่าบอกนะ ADMIN EA TH เขียน
          ถ้าใช่ พูดงี้ก็ล่มๆไปเหอะ

Comment

ถ้าปิดจริงผม เสียดาย+เสียใจครับ จริงๆนะ

Comment

ก็ซื้ออยู่หลายแผ่นนะ พวก NFS สมัยเก่าๆโน่น เสียดายแทนเกมดีๆจังเลยครับ ที่ไม่มีโอกาสได้ขาย

Comment

เสียหายมากครับ สำหรับเกมเมอร์พันธ์แท้

ใครเคยซื้อแผ่นนำเข้า จะรู้ว่าราคามันไม่ต่ำกว่าหนึ่งพันบาท

ทำให้เรามีทางเลือกน้อยลงไปอีกนิด ถึงแม้จะมี newera อยู่ก็เถิด

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                  อย่าบอกนะ ADMIN EA TH เขียน
                  ถ้าใช่ พูดงี้ก็ล่มๆไปเหอะ

Comment

The Sims 3 กะ BurnOut Paradise ได้เล่นภาษาไทยอยู่ครับ

เพราะ LT แปลเค้าเสร็จไปก่อนปีใหม่แล้ว ครับ
                    Last edited by y2keny; 24 Jan 2009, 17:51:20.

Comment

• ถ้ามีบริการจัดส่งต่างจังหวัด ผมเองก็อยากสนับสนุนของแท้นะ แต่สุดท้ายก็โหลด Demo มาเล่นดีกว่า เอาพอรู้เรื่อง ส่วนอารมณ์ที่ค้างคาอยู่ก็ไม่เป็นไร ถือซะว่ายังดีกว่าไม่ใด้เล่น

บิทก็เหมือนแคมฟล๊อกครับ ไช้ดีก็มีประโยชน์ ให้ไม่ดีก็มีแต่โทษ

Comment

• ว๊า...เสียดายจัง เกม ra3 กำลังมาแรงเลยอ่ะ

Comment

• เออแล้วถ้าปิดก็ไม่น่าเสียเวลาไปโชเกมที่ TGS2009 ที่ผ่านมานิ งง

Comment

• ไม่เป็นไรหรอกครับผมว่า

ถ้า Ea ของเราปิดตัวไป จะปิดเพราะเหตุผลอะไรก็ตามแต่

ประเทศเราไม่ใช่จะเพิ่งแต่พนักงาน แบบเดิม

ผมว่าจะต้องมีใครมาสานต่อ Ea Thailand ต่อแน่ๆ ครับ และผมคาดว่าจะต้องทำได้ดีกว่าเดิม แน่ๆ

เพราะว่าการบ้านเก่า ที่ Ea โดนมาก็เห็นกัน จะจะ อยู่แล้ว ครับ

ถ้ามีการจัดตั้งขึ้นมาใหม่ ผมว่าจะต้องมีแก้ปัญหา อย่างมีประสิทธิภาพมากกว่าเดิมแน่ๆ ครับ

เหมือนกับการยุบรัฐบาลชุดเก่าแล้วคัดชุดใหม่ขึ้นมาแทน

ผมคนนึงขอเป็นกำลังใจในวงการ Games บ้านเรา ให้ดีขึ้น และ ดีขึ้น ครับ

สู้ เว้ย !

Comment

• ถ้าจะสานต่อค่ายเกมส์ในไทย
                              อย่าเอา EA เลย เด่วนี้เกมส์ EA ขาดิ่งลงเหวแล้ว
                              ไปเอาพวกค่ายที่กำลังขาขึ้นแรงๆอย่าง Ubisoft Activation หรือ Codemasters ดีฟ่า

Comment

• ..........
                                EA...ไปซะแล้วหรือนี่?
                                ชีวิตแค่โดนทำร้าย... --"

Comment

Working...
                                X