Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA Thai ปิดตัวลงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยเพราะ ea th ไปปิดเซิฟของ BF2142...ไว้อาลัย 1นาที อีกหน่อยคงไม่มีเกมส์ภาษาไทยล่ะ เสียดายอยู่ีเหมือนกัน(ฺsim3 ก็กำลังจะออก) อย่างน้อยผมก็มีเกมส์ของ EA th อยู่2เกมส์ สงสัยมี collection เพิ่มอีก1เกมส์(เกมส์แรกBF2142 อีกหน่อยคงBF2)

Comment

โอว์......
      น่าเสียดาย
      เด็กๆคงไม่ได้เล่น sim ภาษาไทย

Comment

ฮือๆๆๆๆ BF2 ของโพ้มมมมมมม

Comment

สงสัย burnout paradise จะเป็นภาษาไทยเกมสุดท้าย

Comment

ใจเย็นครับ ทุกท่านไม่รู้จะปิดจริงรึป่าว แต่ว่าแต่ละท่านไวอาลัยกันไปเรียบร้อยและ *0*

Comment

ถ้าจริง ก็ได้แต่เสียดาย

Comment

เสียใจและเสียดายครับ

เกม EA ต่อไปจะมีภาษาไทยหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถ้าต้องนำเข้าก็อาจจะแพงก็ได้

Comment

sim3 ใครจะแปลให้ตูเล่นเนี้ย -..-

Comment

อ้าวเฮ้ย BF2 คนเล่นน้อยลงมากเลยแต่ก่อนดึกๆคึกคัก ตอนนี้ว่างโคตรๆ มันจะปิดด้วยไหมครับ

Comment

โอว ตั้งตารอ The Sims3 แต่พอรู้ว่ามันจะไม่มีภาคภาษาไทยแล้วเนี่ย เซ็งเลย

Comment

เป็นค่ายเกมนำเข้าเกมในไทยแล้วได้เล่น ตรงเวลาเสมอ บางเกมอาจไวกว่ากำหมดด้วยซ้ำ น่าเสียดายครับ ผมว่าค่ายที่น่าจะปิดน่าจะไปค่ายที่มันชอบเบี้ยว ถ่วงเวลาไม่ยอมเอาเกมมาขายมากกว่านะ - -

Comment

ไม่นะไปปิดที่สิงค์โปรดีกว่า

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                            ผมไม่ได้แคร์ว่าไม่มีเกมส์เล่นครับคุณ ผมแคร์แค่ว่าจะหาแผ่นเกมส์ราคาที่เป็นมิตรกับกระเป๋าตังยังไง
                            เพราะต่อไปจะหาแผ่นแท้ราคาไม่เกิน1000จากไหนผมสะสมครับไม่ได้มานั่งโวยวายว่าจะไม่มีเกมส์เล่นครับผมไม่ได้สะสมแผ่นผีครับถ้า The sim ไม่ได้อยู่ค่ายนี้ผมจะไม่โพสให้มันเสียเวลาหรอกครับแค่นั้นแหละ อ่านคุณโพสเหมือนคุณแค้นอะไรเป็นการส่วนตัวกับค่ายนี้หรือป่าวผมไม่สนใจหรอกครับ
                            ถ้าอยากระบายไประบายที่อื่นเหอครับไม่ก็ตั้งกระทู้ไปเลย เหตผลที่ผมตั้งกระทู้มาแค่เสียดายราคาเกมส์แท้ที่มันอาจจะแพงขึ้นเท่านั้นเองครับคุณ

ใครจะออกความเห็นอะไรก็เชิญครับผมรับได้เสมอแหละเพราะมันเป็นความเห็นเสรีแต่ผมตะงิดๆแค่บรรทัดที่เขียนว่า ไม่มีเกมส์เล่นจะเป็นไร ถ้าไม่มีข้าวกินค่อยเดือดร้อน แค่นั้นแหละครับ
                            ขออภัยด้วยครับจริงแล้วไม่ได้มีจุดประสงค์จะทำให้คุณขัดเคืองแต่ประการใด พอดีเป็นคนที่ชื้อแผ่นแท้EAไทยมาตลอดแล้วก็ไม่ได้ไปเคืองอะไรเป็นการส่วนตัว แต่ได้รับรู้ความห่วยของEAไทยมานานจากเพื่อนๆตามเว็ปบอร์ดทั้งของEA THเองและที่อื่นๆ จนมีหลายๆคนเรียกร้องให้เปลี่ยนผู้บริหาร
                            หากทำให้หงุดหงิดใจขออภัยด้วยครับ

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
                              ไม่นะไปปิดที่สิงค์โปรดีกว่า
                              คงเป็นที่เศรษฐกิจทั่วโลกย่ำแย่ครับ เดี๋ยวถ้าดีขึ้นคงมาเปิดกันใหม่มั่ง ส่วนสิงค์โปรคงไม่ปิดหรอกมั่งครับขนาดเวปEAของไทยยังไปอยู่สิงค์โปร เซง....

Comment

ยังไม่มีประกาศอย่างเป็นทางการ

Comment

Working...
                                X