Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามราคา DDR2/800 2Gb. micron D9 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามราคา DDR2/800 2Gb. micron D9 ครับ

สอบถามราคา DDR2/800 2Gb. micron D9 ครับ พอดีเพื่อนจะขายให้ 2gb*2 ราคา1800 บาท เป็นของ kingmax ไม่ทราบว่าแพงหรือถูกหรือพอดีครับ (เป็นของใหม่ครับ)

KINGTON D9 ??

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      KINGTON D9 ??

kingmax micron d9 ครับ 5 5 5 15 ผมเขียนอะไรไม่เข้าใจรึเปล่าหว่า

ที่มันเป็นรหัสติดอยู่ที่แรมครับ D9GCT ,D9GMH ,D9GKX อะไรประมาณนี้

Comment

แล้วรุ่นใหนละครับที่ติดไว้บนแรมครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          แล้วรุ่นใหนละครับที่ติดไว้บนแรมครับ

พอดียังไม่เห็นของครับ เพื่อนมันก็บอกจำไม่ได้น่ะครับ ผมเลยถามรวมๆ ไม่รู้ว่าราคามันจะต่างกันเยอะ น่าจะพรุ่งนี้ได้เห็นของ เดี๋ยวกลับมาถามอีกทีครับ

Comment

เห็นแล้วมาบอกแล้วกันครับ ว่าสกรีนว่าอะไรกันแน่

ถ้าเป้น GMH 1800 ก็ไม่แพงครับ

Comment

d9 มันคืออาไรหรือ ดูยังไงครับ

Comment

เห็นแล้วมาบอกแล้วกันครับ ว่าสกรีนว่าอะไรกันแน่

ถ้าเป้น GMH 1800 ก็ไม่แพงครับ
                ถามแล้วเป็น d9hnl ครับ ถือว่าแพงรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by fatal View Post
                  d9 มันคืออาไรหรือ ดูยังไงครับ
                  อธิบายไม่ค่อยถูกอ่ะครับ เอาเป็นว่ามันเหมาะกับคนที่อยาก OC ละกันครับ ลองหาใน google อีกทีน่าจะได้คำตอบที่ดีกว่าครับ

Comment

ดูตรงไหนครับ

Comment

Chip ที่ติดกับตัวแรม ครับ

Comment

ขอดันนิดนึงครับ พี่วิกรหรือใครที่ทราบคำตอบรบกวนทีครับ kingmax D9HNL 2gb/800*2 1800 บาท แพงไหม เพื่อนขายต่อครับ

Comment

Working...
                        X